மாநிலத் தேர்தலில் கெராக்கான் சுமார் 30 இடங்களில் போட்டியிடும் என்கிறார் லாவ்

பெட்டாலிங் ஜெயா: வரவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தலில் கெராக்கான் சுமார் 30 இடங்களில் போட்டியிடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று அதன் தலைவர் டொமினிக் லாவ் கூறுகிறார். கட்சி தனது 90% வேட்பாளர்களின் தேர்வை இறுதி செய்துள்ளதாக லாவ் கூறினார்.

கெராக்கானுக்கு கெடா, பினாங்கு, சிலாங்கூர் மற்றும் நெகிரி செம்பிலானில் போட்டியிட முப்பது இடங்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார், கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானுவில் இடங்கள் தொடர்பாக பெரிகாத்தான் தேசியக் கட்சிகள் இடையே பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

எங்கள் (கெராக்கான்) இந்த இரண்டு மாநிலங்களிலும் போட்டியிடுவதைப் பற்றி கவலைப்படவில்லை, ஏனெனில் வரவிருக்கும் தேர்தல்களில் PNஇன் வெற்றியை உறுதி செய்வதே எங்கள் முக்கிய குறிக்கோள் என்று அவர் கூறினார்.

எனினும், வேட்புமனு தாக்கல் நாள் வரை தொகுதி பேச்சுவார்த்தை தொடரும் என்றும் அவர் கூறினார். முன்னதாக, ஆறு மாநிலத் தேர்தல்களில் தனது கட்சி வேட்பாளர்களை நிறுத்துவதாக நம்புவதாகவும், 70 பெயர்களை PN இன் உச்சக் குழுவின் பரிசீலனைக்கு சமர்ப்பித்ததாகவும் லாவ் கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here