வயதான மலேசிய தம்பதியருக்கு குடிநுழைவுத்துறையால் ஏற்பட்ட சேதத்திற்கு போலீஸ் நடவடிக்கை எடுக்காது; சம்பந்தப்பட்ட துறைக்கே புகார் அனுப்பப்படும்

வயதான தம்பதியினர் தங்களை குடிநுழைவுத்துறையினர் “தவறாக” குறிவைத்ததாக  கூறிய குடிநுழைவுத் துறைக்கு எதிரான புகாரின் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டாம் என்று போலீசார் முடிவு செய்துள்ளனர். மாறாக, செந்தூல் காவல்துறைத் தலைவர் சுகர்னோ ஜஹாரி, இந்த விவகாரம் நேரடியாக குடிநுழைவுத் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறினார்.

போலீசார் இந்த வழக்கை RoA என வகைப்படுத்தியுள்ளனர் அல்லது பிற நிறுவனங்களுக்கு, குறிப்பாக குடிநுழைவுத் துறைக்கு அனுப்பியுள்ளனர். ஏனெனில் குடிநுழைவு அதிகாரிகளின் சோதனையின் போது ஏற்பட்ட சேதம் குறித்து புகார்தாரர் அதிருப்தி அடைந்துள்ளார் என்று அவர்  கூறினார்.

கோலாலம்பூரில் உள்ள புத்ரா மெஜஸ்டிக் காண்டோமினியத்தில் நேற்று அதிகாலை 3 மணியளவில், மலேசிய தம்பதியினரிடம் குடிநுழைவுத்துறை அதிகாரி என்று கூறிக்கொள்ளும் நபர் ஒருவர் தங்களுடைய குடியிருப்புப் பிரிவின் கதவை உடைத்துக்கொண்டு தங்கள் படுக்கையறைக்குள் நுழைந்ததாகக் கூறினர்.

அத்தம்பதியர் எப்ஃஎம்யிடம் தங்கள் MyKad ஐக் காட்டும்படி கட்டளையிட்டார். மேலும் அவர் எந்த அடையாளத்தையும் வழங்கவில்லை என்று கூறினார். இந்த சோதனை தொடர்பாக குடிநுழைவுத் துறையை தொடர்புகொள்வதற்கு முன்னர் கணவர் செந்தூல் போலீஸ் தலைமையகத்தில் அறிக்கை தாக்கல் செய்தார்.

தம்பதியரின் மகன் பிரேம் கூறுகையில், ஜாலான் டூத்தா குடிநுழைவு அலுவலகத்தைச் சேர்ந்த பெயர் குறிப்பிட விரும்பாத அதிகாரி, தம்பதியரின் சொத்துக்களுக்கு ஏற்பட்ட சேதம் குறித்து உள்துறை அமைச்சகத்திற்கு எதிராக வழக்குத் தாக்கல் செய்யுமாறு அறிவுறுத்தினார்.

குடிநுழைவுத்துறையின் முகநூல் பக்கத்தின்படி, நேற்று அதிகாலை அதே அடுக்குமாடி கட்டிடத்தில் சோதனையின் பின்னர் 69 ஆவணமற்ற புலம்பெயர்ந்தோர் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று அறியப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here