திடீர் வெள்ளம் காரணமாக ஈஜோக் ஓட்டுநர் நிறுவனத்தில் சிக்கிய 7 பேரை தீயணைப்பு வீரர்கள் மீட்டனர்

ஷா ஆலம்: ஜாலான் கோல சிலாங்கூர், ஈஜோக்கில் உள்ள ஓட்டுநர் நிறுவனத்தில் சுமார் 30 நிமிடங்கள் வெள்ளத்தில் சிக்கி தவித்த 7 ஊழியர்கள் மீட்கப்பட்டனர். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் வான் முகமட் ரசாலி வான் இஸ்மாயில் கூறுகையில், ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 4) காலை 11.02 மணிக்கு தீயணைப்பு வீரர்களுக்கு 18 முதல் 55 வயது வரையிலான பாதிக்கப்பட்டவர்களை மீட்க உதவி கோரி அவசர அழைப்பு வந்தது.

பெஸ்தாரி ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து ஐந்து தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், வெள்ள நீர் சுமார் 1 மீட்டர் வரை இருப்பதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். வெள்ளம் தாக்கியபோது பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் வேலை செய்து கொண்டிருந்தனர். அவர்களை ஓட்டுநர் நிறுவனத்தின் அலுவலகத்தில் சிக்கியிருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here