துப்பாக்கி, தோட்டாக்களை வைத்திருந்த மரவெட்டி கைது

தானா மேரா, ஜெடோக்கின் கம்போங் ஆயர் முர்போவில் ஆறு தோட்டாக்களுடன்  Smith & Wesson.357  மேக்னம் ரிவால்வரை வைத்திருந்ததற்காக ஒரு மரம் வெட்டுபவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

சனிக்கிழமை (ஜூன் 3) தனது குடும்ப உறுப்பினர்களை காயப்படுத்துவதாக அச்சுறுத்தும் 40 வயது சந்தேக நபர் குறித்து பொதுமக்களிடம் இருந்து போலீசாருக்கு புகார்களைப் பெற்றதாக தனாஹ் மேரா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஹக்கி ஹஸ்புல்லா கூறினார்.

சந்தேக நபர் வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் அவரது பையில் ரிவால்வர், ஆறு தோட்டாக்கள் மற்றும் ஐந்து யாபா மாத்திரைகள் ஆகியவற்றை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 4) தானா மேரா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில், கடந்த வனப்பகுதியில் மரம் வெட்டும் பணியின் போது தன்னைப் பாதுகாத்துக் கொள்வதற்காக இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு தனது நண்பரிடமிருந்து துப்பாக்கி பெறப்பட்டதாக சந்தேக நபர் கூறினார்.

அந்த நபர் ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடங்கி ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டதாக முகமட் ஹக்கி கூறினார். போதைப்பொருள் உட்பட ஐந்து குற்றங்களின் பதிவைக் கொண்ட சந்தேகநபர், மெத்தம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here