ஜெசல்டன் பூங்கா அருகே ஆடவரின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டதை பினாங்கு போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர்

ஜார்ஜ் டவுன்:  ஜெசல்டன் பூங்காவிற்கு அருகிலுள்ள பாறை பாறையில் இருந்து சனிக்கிழமை அதிகாலை விழுந்ததாக நம்பப்படும் ஒரு ஆடவரின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதை பினாங்கு காவல்துறை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

மாநிலத்தில் தொடர் திருட்டு மற்றும் வழிப்பறி சம்பவங்களில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் அந்த நபரிடம் அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் இல்லை என்றும், Op Rantau Dawai என்று அழைக்கப்படும் பகுதியில் நடந்த நடவடிக்கையின் போது அதிகாலை 4.40 மணிக்கு சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாகவும் மாநில காவல்துறை தலைவர் டத்தோ காவ் கோக் சின் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்திற்கு முன்னதாக, மாநில குற்றப் புலனாய்வுத் துறையைச் சேர்ந்த ஒரு குழு, பொது நடவடிக்கைப் படையுடன் (GOF) இணைந்து நள்ளிரவு 12.30 மணியளவில் தாமன் ஜெசல்டன் சுற்றுப்புறத்தில் ஒரு நடவடிக்கையை மேற்கொண்டது.

அருகிலுள்ள காட்டில் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது, சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நடந்துகொண்டிருந்த மூன்று பேரை போலீஸ் குழு கண்டது. போலீசார் அவர்களை தடுத்தனர். ஆனால் காட்டில் நிலைமை இருட்டாக இருந்ததால் அவர்கள் தெரியாத திசையில் தப்பினர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

போலீஸ் குழு பின்னர் அப்பகுதியில் தேடுதலை நடத்தியது. ஆனால் ஆடவரின் உடல் ஒரு மலைச் சரிவில் சாய்ந்த நிலையில் மற்றும் அசைவில்லாமல் கிடந்ததைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு முன்பு எந்த தடயமும் கிடைக்கவில்லை என்று காவ் கூறினார். போலீசாரால் கைது செய்யப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக மேலும் இரு கூட்டாளிகளுடன் தப்பிச் செல்ல முற்பட்ட போது குறித்த நபர் குன்றின் மீது இருந்து தவறி விழுந்துள்ளதாக நம்பப்படுகின்றது.

உடலுக்கு அடுத்ததாக ஒரு பையை போலீசார் கண்டெடுத்தனர். அதில் பல பச்சை கம்பி துண்டுகள் மற்றும் வெட்டும் கருவிகள், ஸ்க்ரூடிரைவர்கள் மற்றும் கையுறைகள் போன்ற பல்வேறு உபகரணங்களும் இருந்தன. அவை உடைக்க பயன்படுத்தப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில், சந்தேக நபரும், தப்பியோடிய அவரது இரண்டு நண்பர்களும், தாமன் ஜெசல்டனில் உள்ள உயரடுக்கினரின் வீடுகளில் கொள்ளையில் ஈடுபட்டதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை போலீசார் நிராகரிக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

உயரமான இடத்தில் இருந்து விழுந்ததில் தலையில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக சந்தேக நபரின் மரணம் ஏற்பட்டதாக பிரேதப் பரிசோதனை முடிவுகள் தெரிவித்ததாகவும், இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டதாகவும் காவ் கூறினார். இறந்த நபர், நகரைச் சுற்றியுள்ள உயரடுக்கு குடியிருப்புகளில் தீவிரமாக கொள்ளையடித்து வந்த ரந்தாவ் தாவாய் கும்பலைச் சேர்ந்தவர் என்று நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here