ஆப்பிள் தனது முதல் பெரிய தயாரிப்பான ‘விஷன் ப்ரோவை’ வெளியிட்டது

ஆப்பிள் தனது முதல் கலப்பு-ரியாலிட்டி ஹெட்செட், ஆப்பிள் விஷன் ப்ரோவை திங்களன்று வெளியிட்டது. டிம் குக் ஆப்பிளின் WWDC மாநாட்டில் பெரிய அறிவிப்பை வெளியிட மேடையேற்றினார், மேலும் டிஸ்னியின் CEO பாப் இகெரும் தோன்றினார்.

பல வருட வதந்திகள் மற்றும் அறிக்கைகளுக்குப் பிறகு, ஆப்பிளின் பெரிய புதிய தயாரிப்பு இறுதியாக வந்துவிட்டது. திங்களன்று உலகளாவிய டெவலப்பர்கள் மாநாட்டில் நிறுவனத்தின் வருடாந்திர முக்கிய உரையின் போது டிம் குக் ஆப்பிளின் முதல் கலப்பு-ரியாலிட்டி ஹெட்செட், விஷன் ப்ரோவை வெளிப்படுத்தினார். இது அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் சந்தைக்கு வரும்.

ஆப்பிள் வாட்ச் 2014இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து ஆப்பிளின் முதல் பெரிய தயாரிப்பு வெளியீட்டை விஷன் ப்ரோ பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறது. மேலும் இது தயாரிப்பில் பல வருடங்களாக இருந்து வருகிறது. சில பின்னடைவுகள் மற்றும் தயாரிப்பு வடிவமைப்பு சமரசங்களுடன்.

ஆனால் ஆப்பிளின் விஷன் ப்ரோ போட்டியை விட நேர்த்தியாகத் தெரிகிறது மற்றும் சந்தையில் வேறு யாரும் தற்போது வழங்காத அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது – இது ஒரு அதி உயர்-நிலை தயாரிப்பின் வரையறை, மேலும் இது பொருந்தக்கூடிய விலைக் குறியைக் கொண்டுள்ளது: கண்ணைக் கவரும் US$3,499 (RM16,016) மலேசிய ரிங்கிட்.

‘ஐசைட்’க்கு வணக்கம் சொல்லுங்கள் — அதை தனிமைப்படுத்துவதைக் குறைக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது

விஷன் ப்ரோவின் மிக உடனடியாக வேறுபடுத்தும் அம்சம், சாதனத்தின் முன்பக்கத்தில் “ஐசைட் என்று அழைக்கப்படும் ஒரு திரை ஆகும். இது சாதனத்தை அணிந்தவரின் கண்கள் மற்றும் புருவங்களைக் காட்டுகிறது – மெட்டாவின் குவெஸ்ட் வரிசை உட்பட சந்தையில் வேறு எந்த ஹெட்செட்டும் வழங்கவில்லை. ஹெட்செட்டிற்குள் இருந்து யாரையாவது ஃபேஸ்டைமிங் செய்யும் போது அந்த டிஜிட்டல் தோற்றம் பயன்படுத்தப்படும்.

குட்பை, கன்ட்ரோலர்கள் — நீங்கள் அவற்றைப் பயன்படுத்த விரும்பினால் தவிர

ஹெட்செட் கை மற்றும் விரல் சைகைகள், கண் கண்காணிப்பு மற்றும் குரல் ஆகியவற்றின் கலவையால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது. உள்ளடக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் விரிவுபடுத்தவும் உங்கள் விரல்களைப் பயன்படுத்தலாம். மேலும் கண் கண்காணிப்பு நீங்கள் எங்கு பார்க்கிறீர்கள் என்பதைக் காணலாம் மற்றும் தேர்வுகளை முன்னிலைப்படுத்தலாம். அதை உங்கள் குரல் அல்லது விரல்களால் உறுதிப்படுத்தலாம்.

சாதனத்தை அணியும்போது, ​​மெய்நிகர் சூழலுக்கும் நிஜ உலகத்திற்கும் இடையில் மாற “டிஜிட்டல் கிரவுன்” டயலையும் பயன்படுத்தலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here