நீர்வீழ்ச்சியில் விழுந்து பல்கலைக்கழக மாணவர் பலி

ஈப்போ: 23 வயது பல்கலைக்கழக மாணவர், கோல கங்சாரில் உள்ள பத்து ஹம்பர் நீர்வீழ்ச்சியில் நண்பர்களுடன் சுற்றுலா சென்றபோது நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார். பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டு மைய அதிகாரி முகமட் பைசல் முகமது இஷாம் கூறுகையில், பலியானவர் முகமது ஆரிப் அர்ஸ்யாத் முகமட் சலே என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

திணைக்களத்திற்கு புதன்கிழமை (ஜூன் 7) காலை 11.19 மணிக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது. சுல்தான் அஸ்லான் ஷா பல்கலைக்கழகத்தைச் சேர்ந்த மொத்தம் 11 மாணவர்கள் அருவிக்குச் சென்றிருந்தனர். தீயணைப்பு வீரர்கள் வருவதற்கு 20 நிமிடங்களுக்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவர் நீரில் மூழ்கிவிட்டார். மேலும் அவரது நண்பர்களால் அவர் தண்ணீரில் இருந்து வெளியே கொண்டு வரப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here