ஸ்தாப்பாக் பகுதியில் தாயின் காதலனால் துன்புறுத்தப்பட்ட குழந்தை

கோலாலம்பூர்: தாயின் காதலனால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு குறுநடை போடும் குழந்தையின் முகம் மற்றும் முதுகில் பல காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன. புதன்கிழமை (ஜூன் 8) மாலை 5.05 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்ததாக வங்சா மாஜு துணை OCPD D. Saralathan கூறினார்.

இந்தச் சம்பவம் கோலாலம்பூர், ஸ்தாப்பாக், டேசா ரேஜாங் அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் தொகுதியில் துன்புறுத்தல் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு வயது, பதினொரு மாத பெண் குழந்தை சம்பந்தப்பட்டது. தாயின் காதலரான உள்ளூர் நபர் ஒருவர் சிறுமியை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக எங்களுக்குத் தகவல் கிடைத்தது என்று அவர் வியாழக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்திற்குப் பிறகு சந்தேக நபர் சிறுமியை ஜாலான் ரேஜாங், தாமான் ஸ்தாப்பாக் ஜெயாவில் உள்ள அவரது உறவினர் வீட்டிற்கு அனுப்பிவிட்டு தப்பிச் சென்றதாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். அக்குழந்தைக்கு உதடு காயம், இடது மற்றும் வலது கண் துளைகள் வீங்கி, முதுகில் வீக்கம் இருந்தது என்று அவர் கூறினார். போலீசார் இப்போது சந்தேக நபரைத் தேடி வருகின்றனர். சந்தேக நபர் பகுதி நேர நிகழ்ச்சி விளம்பரதாரராக பணிபுரிகிறார்.

எங்கள் விசாரணைகளின் அடிப்படையில், சிறுமியின் தாயார் சிறுமியை துஷ்பிரயோகம் செய்வதைத் தடுக்க முயன்றார். ஆனால் முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார்.ஏதேனும் குற்றங்கள் அல்லது சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் குறித்த தகவல் தெரிந்தவர்கள் உடனடியாக காவல்துறையைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார். தகவல் தெரிந்தவர்கள் வாங்சா மாஜூ காவல்துறையை 03-9289 9222 என்ற எண்ணில் அல்லது KL போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here