ஆயுதம் ஏந்தி 60,000 ரிங்கிட் கொள்ளை: இரண்டு பெண்கள் உள்ளிட்ட 4 பேர் கைது

சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து சுமார் RM60,000 மதிப்புள்ள வாகனம் மற்றும் விலைமதிப்பற்ற பொருட்களுடன் தப்பியோடிய கும்பல் கொள்ளையில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் இரண்டு பெண்கள் உட்பட நான்கு பேரை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர்.

27 முதல் 32 வயதுக்குட்பட்ட அனைத்து உள்ளூர் சந்தேக நபர்களும் செனவாங், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் புத்ரா பெர்டானா, புச்சோங் ஆகிய இடங்களில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி வான் அஸ்லான் வான் மாமத், கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 7 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், இரண்டு பேர் தனது வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக பாதிக்கப்பட்டவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் கத்தி முனையில் பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினரை கொள்ளையடித்து, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சொந்தமான பல மதிப்புமிக்க பொருட்களுடன் வீட்டின் முன் நிறுத்தப்பட்டிருந்த ஹோண்டா சிட்டி காருடன் ஓடிவிட்டனர் என்று அவர் இன்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்தச் சோதனையில், பாதிக்கப்பட்ட நபரின் தனிப்பட்ட பொருட்கள், நகைகள், கைத்தொலைபேசிகள், வீட்டுச் சாவிகள் மற்றும் சந்தேக நபர் ஒருவரின் கார் உள்ளிட்ட பொருட்களை போலீசார் மீட்டுள்ளனர்.

விசாரணையில் இருந்து, சந்தேக நபர்கள் இந்த வழக்கில் தொடர்புடையதாக ஒப்புக்கொண்டனர் மற்றும் அவர்கள் அனைவரும் இன்று முதல் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டனர். தவிர, சந்தேக நபர்கள் சுபாங் ஜெயா மற்றும் பிற பகுதிகளில் பல வழக்குகளில் தொடர்புடையவர்கள் என்று போலீசார் நம்புகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

கும்பல் கொள்ளைகள் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் 03-78627100 (சுபாங் ஜெயா மாவட்ட கட்டுப்பாட்டு மையம்) அல்லது விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக் ஜி. தினேஷ் 011-33094457 என்ற எண்ணில் காவல்துறைக்கு ஒத்துழைக்குமாறு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here