புக்கிட் காயு ஹித்தாமில் 7,200 லிட்டர் டீசல் பறிமுதல்

அலோர் ஸ்டார்: உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சகம் நேற்று புக்கிட் காயு ஹித்தாம் தொழில்துறை மண்டலத்தில் உள்ள ஒரு சேமிப்பு பகுதியில் 7,200 லிட்டர் மானிய விலை டீசலை பறிமுதல் செய்தது.

அதன் மாநில இயக்குனர் அஃபெண்டி ரஜினி காந்த் கூறுகையில், ஓப்ஸ் டிரிஸ் என்ற குறியீட்டு பெயரில் நடத்தப்பட்ட சோதனையின் போது வளாகத்தில் பூட்டிய கொள்கலனில் சேமித்து வைக்கப்பட்டிருந்த ஸ்கிட் டேங்கில் இருந்து RM15,480 மதிப்புள்ள டீசல் கைப்பற்றப்பட்டது.

காலை 11.30 மணியளவில் சோதனை நடத்திய அமலாக்கக் குழு, வளாகத்தில் பூட்டப்பட்டிருந்த இரண்டு கொள்கலன்களையும் ஒரு ஓசி ஃபைபர் கொள்கலனையும் கண்டுபிடித்தது. முதல் கொள்கலனை ஆய்வு செய்த குழு, 7,200 லிட்டர் டீசல் மற்றும் ஒரு டிஸ்பென்சர் பம்ப் கொண்ட ஸ்கிட் டேங்கைக் கண்டுபிடித்தது.

குழு பின்னர் இரண்டாவது கொள்கலனில் ஒரு டிஸ்பென்சர் பம்புடன் வெற்று ஸ்கிட் டேங்கைக் கண்டுபிடித்தது. இது குறித்து அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், மானிய விலையில் டீசல் மோசடியில் பயன்படுத்தப்பட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் பொருட்களை பறிமுதல் செய்துள்ளோம்.

சோதனைக் குழு ஆறு ஐபிசி ஃபைபர் டாங்கிகள், ஒரு எரிபொருள் பம்ப் மற்றும் மூன்று குழல்களை அந்த வளாகத்திலிருந்து கைப்பற்றியதாக அஃபெண்டி கூறினார். கைப்பற்றப்பட்ட டீசல் உட்பட மொத்த மதிப்பு ரிங்கிட் 37,240 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here