சிரம்பான் அருகே புதிய மக்கள் வீட்டுத் திட்டத்தை உருவாக்க RM150 மில்லியன் ஒதுக்கீடு – உள்ளாட்சி மேம்பாட்டு அமைச்சகம்

உள்ளாட்சி மேம்பாட்டு அமைச்சகத்தின் ‘செந்துஹான் காசித் திட்டம்’ மூலம் இங்கு அருகிலுள்ள பந்தாய், சிரம்பானின் துணை மாவட்டத்தில் (முக்கிம்) புதிய மக்கள் வீட்டுத் திட்டம் (PPR) திட்டத்திற்காக RM150 மில்லியனை ஒதுக்குகிறது.

சொகுசுமாடி குடியிருப்பை போன்ற வீட்டுத் திட்டம் 18.5 ஹெக்டேர் நிலப்பரப்பில் 700 அலகுகளை உள்ளடக்கியது, மேலும் இது இந்த ஆண்டின் இறுதியில் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இது வறுமைக்கோட்டிற்கு கீழ் உள்ளவர்கள் தங்கள் சொந்த வீட்டுக் கனவை நனவாக்க உதவும் என்று
உள்ளாட்சி மேம்பாட்டு அமைச்சர், Nga Kor Ming கூறினார்.

“PPR , ஒரு யூனிட்டுக்கு சுமார் RM45,000 விலையில், சிரம்பான் நகருக்கு அருகில் பல்வேறு வசதிகள் மற்றும் இயற்கையான ‘பசுமையான ‘ இடங்களாக கட்டப்படும்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here