இஸ்லாமியர் அல்லாதவர்கள் லஞ்சம் கொடுக்கல் – வாங்கலில் அதிகம் கைது செய்யப்படுகின்றனர் என்கிறார் சனுசி

சனுசி

கோலாலம்பூர்: லஞ்சம் கொடுத்ததற்காகவும், பெறுவதற்காகவும் முஸ்லீம் அல்லாதவர்கள்தான் அதிகம் கைது செய்யப்படுகின்றனர் என்று பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தேர்தல் இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ முஹம்மது சானுசி முகமட் நோர் கூறினார்.

கெடாவின் மந்திரி பெசாராகவும் இருக்கும் சனுசி, தான் கூறியது உண்மை என்றும் உண்மை என்றும் கூறினார். மலேசியாவில் ஊழலுக்கு இஸ்லாம் அல்லாதவர்களும் பூமிபுத்திரரல்லாதவர்களும் தான் காரணம் என்று பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங் கூறியதற்கு விளக்கமளித்த சனுசி, மலாய் தலைவர்கள் லஞ்சம் மற்றும் ஊழலில் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்ற கதையை டிஏபியிடம் காட்டத் தொடங்கியவர்கள் என்று சனுசி தனது விரலை சுட்டிக்காட்டினார்.

தோக் குரு (அப்துல் ஹாடி) போன்ற எனது நிலைப்பாட்டில் நான் உறுதியாக இருக்கிறேன். அது உண்மையாக இருக்கும் வரை, நான் பேசுவேன். கொடுக்கல் வாங்கல் குற்றத்திற்காக கைது செய்யப்பட்டவர்களின் பதிவைப் போய்ப் பாருங்கள். பலர் இஸ்லாம் அல்லாதவர்கள். இது தான் உண்மை நிலவரம்.

ஏனென்றால், அந்த அறிக்கை வெளியிடப்பட்ட நேரத்தில், மலாய் தலைவர்கள் ஊழல்வாதிகள் என்று டிஏபி கூறியது. மலாய் தலைவர்களை நம்ப முடியாது.

ஆனால் உண்மைகளைப் பார்க்கும்போது, ​​​​இஸ்லாமியல்லாத பலர் சிக்கிக் கொள்கிறார்கள் என்று அவர் ‘Keluar Sekejap’ போது கூறினார். கைரி ஜமாலுதீன் மற்றும் ஷஹரில் ஹம்தான் ஆகியோருடன் இணைந்து நடத்தப்பட்ட பேச்சு நிகழ்ச்சி நேற்று இரவு ஆன்லைனில் ஒளிபரப்பப்பட்டது.

மாநிலத் தேர்தலுக்கான தயார்நிலையில் ஒற்றுமை அரசு திருப்தி அடைந்துள்ளது என்கிறார் அன்வார் மலாய்க்காரர்கள் அல்லாதவர்களின் வாக்குகளைப் பெறுவதற்கு PN இன் உத்தியைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​அவர்களின் கூட்டணி இணக்கமான அரசியலை முன்வைக்கிறது என்று சனுசி கூறினார்.

மலாய் மற்றும்  வேட்பாளர்களின் வலிமையான வரிசையைக் கொண்டிருப்பதை அவர் நம்புகிறார். இது மலாய் அல்லாத சமூகம் அத்தகைய வேட்பாளர்களுக்கு வாக்களிக்க உதவும்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here