சிரம்பானில் வீடு உடைத்து உள்நுழைந்ததாக மூன்று கொலம்பியர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு

சிரம்பானிலுள்ள தாமான் லாவெண்டர் ஹைட்ஸில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக மூன்று கொலம்பியர்கள் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

மாஜிஸ்திரேட் நூருல் சகினா ரோஸ்லி முன் குற்றம் சாட்டப்பட்ட பிறகு, குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆஸ்கார் இவான் டெல்கடோ பின்சன், அல்போன்சோ நவாஸ் டேனி ஆண்ட்ரெஸ் மற்றும் குட்டரெஸ் மில்லர் கமிலோ ஆகியோரிடமிருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

தனது கட்சிக்காரர்களுக்கு ஆங்கிலம் அல்லது பஹாசா மலேசியா ஆகிய இரு மொழிகளும் புரியாததால், மொழிபெயர்ப்பாளரின் சேவை தேவைப்படுவதால், வழக்கை செவிமடுக்க வேறொரு தேதியை பரிந்துரைக்குமாறு அவர்களின் வழக்கறிஞர் பால்கிஷ் ஜாஃப்ரியின் கோரிக்கையை நீதிமன்றம் ஏற்றுக்கொண்டதுடன், வழக்கின் அடுத்த தேதியாக ஆகஸ்ட் 15 ஐ நீதிமன்றம் நிர்ணயித்தது.

கடந்த ஜூன் 22 இரவு 7.10 மணி முதல் 9.10 மணி வரை தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு நபருடன் சேர்ந்து தாமான் லாவெண்டர் ஹைட்ஸில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்குள் நுழைந்ததற்காக மூவர் மீதும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 457வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

மேலும் அவர்களில் பின்சன் மற்றும் கமிலோ மீதும் சட்டவிரோதமாக மலேசியாவிற்குள் நுழைந்ததற்காக குடிவரவுச் சட்டம் 1959/63 பிரிவு 6(1)(c) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here