தெரெங்கானுவில் ஆக.13ஆம் தேதி பொதுவிடுமுறை

ஆறு மாநில தேர்தல்களுடன் இணைந்து ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 13) பொது விடுமுறையாக தெரெங்கானு அரசு அறிவித்துள்ளது. பராமரிப்பு மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் சம்சூரி மொக்தார் கூறுகையில், தெரெங்கானுவில் பணிபுரிபவர்கள் கிளந்தான், கெடா, சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் பினாங்கில் உள்ள அந்தந்த வாக்குச் சாவடிகளை எளிதாகத் திரும்பப் பெறுவதற்கு இது உதவுகிறது.

இந்த அறிவிப்பு வாக்குப்பதிவு நாளில் இரவு வெகுநேரம் வரை தேர்தல் ஆணையத்திற்கு உதவியாக இருக்கும் அரசு ஊழியர்களின் பணிச்சுமையையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்கிறது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 11) முகநூலில் வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 12) தங்களின் ஜனநாயக கடமையை பயன்படுத்துபவர்களுக்கு இந்த விடுமுறை வசதியையும் ஆறுதலையும் அளிக்கும் என்று நம்புவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here