சொகுசு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் போதைப்பொருள் பதுக்கலை முறியடித்த போலீசார்

செராஸ் மற்றும் செமினியில் உள்ள சொகுசு குடியிருப்புகளில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் RM600,000 மதிப்புள்ள போதைப்பொருள்கள் கைப்பற்றப்பட்டன. ஆகஸ்ட் 10 சோதனையில் 26 வயது இளைஞரும் கைது செய்யப்பட்டதாக கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் செராஸில் உள் கார் நிறுத்துமிடத்தில் கைது செய்யப்பட்டார். அவர் போதைப்பொருள் குற்றங்களில் கிரிமினல் பதிவு உள்ளது என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 14) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மேலதிக விசாரணைகள் அதே நாளில் செராஸில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி பிரிவை சோதனையிடுவதற்கு காவல்துறை வழிவகுத்தது என்று   கூறினார்.

320,000 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள 10 ஹெராயின் தளம் மற்றும் ரிம335,000 மதிப்புள்ள 10 பிளாக்குகள் சயாபு ஆகியவற்றை நாங்கள் கைப்பற்றினோம். நாங்கள் செமினியில் உள்ள மற்றொரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பையும் சோதனை செய்தோம் மற்றும் RM10,200 ரொக்கத்தை கைப்பற்றினோம் என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டு மாதங்களாக கிளாங் பள்ளத்தாக்கில் போதைப்பொருள் கும்பல செயல்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று  முகமட் ஷுஹைலி கூறினார். வாடிக்கையாளர்களுக்கு விற்கும் முன்பு போதைப்பொருட்களை சேமித்து வைக்க அவர்கள் சொகுசு காண்டோமினியங்களைப் பயன்படுத்தினர். பிடிப்பட்ட சந்தேக நபர் கடையின் பராமரிப்பாளர் என்று அவர் கூறினார், சந்தேக நபர் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 17) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

கைப்பற்றப்பட்ட 3.8 கிலோ ஹெராயின் தளம் 31.5 கிலோ ஹெராயின் தயாரிக்கும் வகையில் பதப்படுத்தப்பட்டிருக்கலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.தகவல் அறிந்தவர்கள் போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் (NCID) ஹாட்லைனை 012-2087222 என்ற வாட்ஸ்அப் மூலம் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here