சாலையின் குறுக்கே வந்த நாயால் மோட்டார் சைக்கிளிலிருந்து தவறி விழுந்து 6 மாத கர்ப்பிணி மரணம்

தம்பின், ஜாலான் கெரு-பத்து பெலாங் என்ற இடத்தில் நாய் சாலையின் குறுக்கே வந்ததால் மோட்டார் சைக்கிள் சறுக்கிச் சென்றதாகக் கருதப்படும் ஆறு மாத கர்ப்பிணிப் பெண், தான் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் தவறி விழுந்து உயிரிழந்தார். நள்ளிரவு 12 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், குறித்த பெண் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்ட போதிலும், அதிகாலை 2.10 மணியளவில் உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தம்பின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அனுவல் அப்துல் வஹாப் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் கம்போங் கெரு உலுவில் உள்ள தனது வீட்டிற்குச் சென்று கொண்டிருந்தார் என்பது புரிந்து கொள்ளப்பட்டது. ஆறு மாத கர்ப்பிணியாக இருக்கும் 35 வயது பெண் ஒருவர் மோடெனாஸ் டைனமிக் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிச் சென்ற விபத்து குறித்து எங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது.

விசாரணையின் முடிவுகள், மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர் ஜாலான் தம்பின்-கெமாஸில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் இருந்து கம்போங் கெரு உலுவில் உள்ள தனது வீட்டிற்குச் சென்று கொண்டிருந்ததாகக் கூறப்பட்டது. அவர் ஜாலான் கெரு-பத்து பெலாங்கிற்கு வந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு நாய் மீது மோதியதாக நம்பப்படுகிறது. இதனால் அவர் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையின் பக்கவாட்டில் விழுந்தார் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

விபத்தின் விளைவாக, பலத்த காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக தம்பின் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார். இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் நள்ளிரவு 12.10 மணியளவில் உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. இறப்புக்கான காரணத்தை அறிய அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தம்பின் மருத்துவமனையின் தடயவியல் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டது.

போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரணை ஆவணங்கள் திறக்கப்பட்டன. மேலும் விசாரணை இன்னும் நடந்து வருகிறது என்று அவர் கூறினார். சாலை விபத்து பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள், விசாரணைக்கு உதவ, தம்பின் மாவட்டத் தலைமையக போக்குவரத்துக் காவல் நிலையத்திற்கு (IPD) வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் அல்லது Tampin IPD ஐ 06-4412502 என்ற எண்ணில் அல்லது Tampin IPD செயல்பாட்டு அறையை 06-4431999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அனுவால் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here