அம்பாங் பொற்கொல்லரிடமிருந்து வளையலைத் திருடியதற்காக ‘காதலர்கள்’ கைது

அம்பாங்: இங்குள்ள ஜாலான் மாமண்டாவில், மோதிரம் வாங்குவதாக கூறி, தங்க நகை தொழிலாளியிடம் இருந்து ஒரு தம்பதியினர் வளையலைத் திருடிச் சென்றுள்ளனர். அம்பாங் ஜெயா OCPD Asst Comm Mohd Azam Ismail, தம்பதியினர் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) மாலை சுமார் 5.40 மணியளவில் கடைக்குச் சென்று, தொழிலாளி ஒருவரிடம் மோதிரம் வாங்க விரும்புவதாகச் சொன்னார்கள்.

சந்தேகப் பெண், பின்னர் ஒரு தாயத்தை அணிய முயற்சிக்கும் போது ஒரு கவுண்டரில் ஒரு தட்டில் வைக்கப்பட்டிருந்த மூன்று மோதிரங்களைக் காட்டுமாறு தொழிலாளியிடம் கேட்டார்இ் றுதியில், பெண்ணும் அவரது காதலரும் மோதிரத்தை வாங்க முடிவு செய்தனர். அதன் விலை RM308. இருப்பினும், வங்கி பரிமாற்றம் மூலம் பணம் செலுத்தப்படாததால் அவர்கள் தங்கள் மனதை மாற்றிக்கொண்டனர்.

அவர்கள் வெளியேறினர், அப்போதுதான் பொற்கொல்லர் ரிங்கிட் 618 மதிப்புள்ள வளையல் காணாமல் போனதைக் கவனித்தார் என்று அவர் செவ்வாயன்று (ஆகஸ்ட் 29) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

விசாரணையில், திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 28) இரவு 9.30 மணியளவில் ஜென்ஜரோம், பண்டார் சௌஜனா புத்ராவில் டெலிவரி ரைடராக பணிபுரியும் 35 வயது ஆணும், 26 வயது பெண்ணும் ஜவுளித் தொழிலாளி ஒருவரைக் கைது செய்யப்பட்டனர் ஏசிபி முகமது அசாம் கூறினார். நாங்கள் மூன்று மொபைல் போன்கள், ஒரு கார் சாவி, ஒரு வளையல் மற்றும் பல ஆடைகள் உட்பட பல பொருட்களை கைப்பற்றினோம்.

சந்தேக நபர்கள் இருவருக்கும் முந்தைய குற்றவியல் பதிவுகள் இருந்தன. மேலும் அவர்கள் மார்பின், ஓபியேட் மற்றும் பென்சோவுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்தனர் என்று அவர் கூறினார். சந்தேகநபர்கள் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 1) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் கூறினார். ஒரு கட்டிடத்தில் திருடியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 380 இன் கீழ் வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here