முதியோர் இல்லத்தில் சக குடியிருப்பாளரை கொலை செய்ததாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போ: புனர்வாழ்வு மற்றும் முதியோர் இல்லத்தில் மற்றொருவரைக் கொலை செய்ததாக 50 வயது நபர் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. லாய் முஃன் கோங் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது தண்டனையின் போது மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை மற்றும் மாஜிஸ்திரேட் ஜெசிகா டெய்மிஸ் செப்டம்பர் 29ஆம் தேதி மீண்டும் வழக்கு நடைபெறும் தேதி என  நிர்ணயித்தார். துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூர் அகிலா சியாசா அரிஃபின் வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஆஜராகவில்லை.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, ஆகஸ்ட் 24 அன்று காலை 6 மணி முதல் 6.50 மணி வரை 42 வயதான லிம் ஹான் டோங்கை கெமோரில் உள்ள வீட்டில் உள்ள கழிப்பறையில் லாய் கொலை செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. லாய் மற்றும் பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் வீட்டில் வசிப்பவர்களாவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here