காதலியை தொந்தரவு செய்த ஹரிராயனை கொலை செய்ததாக 17 வயது இளைஞர் மீது குற்றச்சாட்டு

தெலுக் இந்தானில் தனது அண்டை வீட்டாரைக் கொலை செய்ததாக வாலிபர் ஒருவர் இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். கடந்த ஆகஸ்ட் 20ஆம் தேதி மாலை 6 மணி முதல் இரவு 8.30 மணி வரை, பாகன் டத்தோவில் உள்ள ஜாலான் பாசீர், கம்போங் சுங்கை பாயோங் பாரு என்ற இடத்தில்  பி. ஹரியாரன் 21, என்பவரை கொலை செய்ததாக 17 வயது இளைஞன் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, மரண தண்டனை அல்லது 40 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை வழங்குகிறது. மேலும் மரண தண்டனை விதிக்கப்படாவிட்டால், தண்டனையின் பேரில் குறைந்தபட்சம் 12 பிரம்படிகளால் தண்டணை விதிக்கப்படலாம்.

இருப்பினும், 18 வயதுக்குட்பட்ட குற்றவாளிகளுக்கு குழந்தைச் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 97(1)ன் கீழ் மரண தண்டனை விதிக்க முடியாது. மரண தண்டனைக்குப் பதிலாக, குற்றம் புரிந்த ஒருவரை சிறையில் அடைக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிடும்.  குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் வயது குறைந்தவர் என்பதால் செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி நூருல் ஃபரீனா ஜைனால் ஆபிதின் முன் மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் விசாரணை நடத்தப்பட்டது.

அடுத்த வழக்கிற்கான தேதியை அக்டோபர் 5 ஆம் தேதியை நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. துணை அரசு வக்கீல் Cheah Shuh Yuan வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் இளம்பெண் சார்பில் வழக்கறிஞர் சரஞ்சித் சிங் ஆஜரானார். ஊடகச் செய்திகளின் அடிப்படையில், தனது நண்பரைக் கொன்று அவரது உடலை ஜாலான் பாசீர், கம்போங் சுங்கை பாயோங் பாரு, பாகன் டத்தோவில் உள்ள ருங்குப் ஆகிய இடங்களில் உள்ள வாய்க்காலில் வீசியதாக சந்தேகத்தின் பேரில் வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் 20 வயது காதலியை பாதிக்கப்பட்டவர்  தொந்தரவு செய்வதாகக் கூறப்பட்டதால், பொறாமைதான் கொலையின் மையக்கருத்து என நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here