பாஸ் உயர்மட்ட பிரதிநிதிகள் மகாதீரை சந்தித்தனர்

 கட்சி தலைமையிலான மாநிலங்களில் பொருளாதார மேம்பாடு குறித்த உரையாடல் என்று விவரிக்கப்பட்டதற்காக, நான்கு மாநில மந்திரி பெசார்கள் உயர்மட்ட பாஸ் பிரதிநிதிகள் குழு இன்று மாலை முன்னாள் பிரதமர் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவை சந்தித்தனர்.

90 நிமிட சந்திப்பில் பாஸ் தலைவர் அப்துல் ஹாடி அவாங், மந்திரி பெசார் ஷுக்ரி ரம்லி (பெர்லிஸ்), சனுசி நோர் (கெடா), நசுருதின் தாவுத் (கிளந்தான்), அஹ்மத் சம்சூரி மொக்தார் (தெரெங்கானு), மற்றும் பாஸ் தலைமை செயலாளர்  தக்கியுதீன் ஹாசன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். பெரிக்காத்தான் நேஷனலில் அதன் கூட்டாளியான பெர்சத்துவுடன் இணைந்து, நான்கு மாநிலங்களில் மாநில அரசாங்கங்களை PAS உருவாக்குகிறது.

மலாய் அரசியல் சக்திகளை ஒன்றிணைப்பதற்காக மகாதீரால் தொடங்கப்பட்ட மலாய் பிரகடன அமைப்பின் கைருடின் ஹசான் கருத்துப்படி, பாஸ் மாநிலங்கள் மேற்குக் கடற்கரை மாநிலங்களைப் போலவே வெற்றிபெறும் ஆற்றலைக் கொண்டிருப்பதாக மகாதீர் கூறினார்.

எப்ஃஎம்டியால் பகிரப்பட்ட புகைப்படங்கள், அங்கிருந்தவர்களை மகிழ்ச்சியான மனநிலையில் காட்டியது. மண்டபத்தில் தலைவர்களுடன் மகாதீர் தீவிர விவாதம் செய்வதும், அதைத் தொடர்ந்து இரவு விருந்துசரிப்பு நடப்பதை காண முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here