காரை லஞ்சமாக பெற்றதாக எம்ஏசிசியால் அரசு ஊழியர் கைது

கோல தெரங்கானு: மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (MACC) ஆதாரத்தின்படி, ஒரு நிறுவனத்திற்கு வழங்கப்பட்ட சலுகைக்காக ஒரு காரை ஊழல் முறையில் ஏற்றுக்கொண்டார் என்ற சந்தேகத்தின் பேரில் அரசு ஊழியர் ஒருவர் இன்று கைது செய்யப்பட்டார். தெரெங்கானு உள்ளூர் அரசாங்க ஏஜென்சியின் மூத்த நிர்வாக உதவியாளர், பிற்பகல் 3 மணியளவில் கெமாமானில் உள்ள எம்ஏசிசி அலுவலகத்திற்கு ஒரு அறிக்கையைப் பதிவு செய்ய வந்தபோது தடுத்து வைக்கப்பட்டார் என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

2017 முதல் இந்த ஆண்டு வரை தனது ஏஜென்சியில் RM230,000 மதிப்புள்ள பொருட்களை டெலிவரி செய்வதை உறுதி செய்வதற்காக 2016 இல் RM90,000 காரை அந்த அதிகாரி ஏற்றுக்கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது. நிறுவனத்தின் உரிமையாளரும், அவரது 50 வயதுடையவர், விசாரணையில் உதவுவதற்காக அதே எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

காவலில் வைக்க உத்தரவைப் பெறுவதற்காக அந்த அதிகாரி நாளை கெமாமான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்படுவார் என்று அதில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தெரெங்கானு எம்ஏசிசி இயக்குநர் ஹஸ்ருல் ஷாஸ்ரீன் அப்த் யாசித், தொடர்பு கொண்டபோது, கைது செய்யப்பட்டவர்களை உறுதிப்படுத்தியதுடன், எம்ஏசிசி சட்டம் 2009இன் பிரிவு 17 (a) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுவதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here