பூலாய் இடைத்தேர்தல்: இரண்டு ஆரம்ப வாக்குப்பதிவு மையங்கள் காலை 8 மணிக்கு திறக்கப்பட்டன

ஜோகூர் பாரு: பூலாய் நாடாளுமன்ற இடைத்தேர்தலுக்கான இரண்டு ஆரம்ப வாக்குப்பதிவு மையங்கள் – கெம்பாஸில் உள்ள கெம்பாஸ் காவல் நிலையம் மற்றும் தம்போயில் உள்ள விலாயா துவா மரைன் காவல் படை தலைமையகம் – ஒரே நேரத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை (செப். 5) காலை 8 மணிக்கு திறக்கப்பட்டது.

செவ்வாய்கிழமை ஆரம்பமான வாக்குப்பதிவில் மொத்தம் 927 போலீஸ் அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் வாக்களிப்பார்கள். தேர்தல் ஆணையத்தின் (EC) தரவுகளின் அடிப்படையில், மொத்தம் 46 பேர் கெம்பாஸ் காவல் நிலைய செயல்பாட்டு அறையில் உள்ள ஆரம்ப வாக்குப்பதிவு மையத்தில் வாக்களிப்பார்கள். மேலும் 881 பேர் டேவான் நுசந்தாரா, விலாயா துவா பிபிஎம் தலைமையகத்தில் வாக்களிப்பார்கள்.

கெம்பாஸ் காவல் நிலையத்தில் உள்ள ஆரம்ப வாக்குப்பதிவு மையம் மதியம் வரை திறந்திருக்கும். அதே நேரத்தில் விலாயா துவா பிபிஎம்மில் உள்ள ஒன்று மாலை 5 மணிக்கு மூடப்படும்.

ஜூலை 23 அன்று உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சராக இருந்த டத்தோஸ்ரீ சலாவுதீன் அயூப் இறந்ததைத் தொடர்ந்து ஜோகூரில்  இரண்டு இடைத்தேர்தல்கள் நடைபெறுகின்றன. இருப்பினும், சிம்பாங் ஜெராமுக்கு முன்கூட்டியே வாக்குப்பதிவு இருக்காது.

ஆகஸ்ட் 26 ஆம் தேதி தொடங்கிய பிரச்சார காலத்திற்குப் பிறகு, இரண்டு தொகுதிகளுக்கும் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 9) தேர்தல் ஆணையம் அமைத்தது. பிரச்சாரம் செப்டம்பர் 8 ஆம் தேதி இரவு 11.59 மணிக்கு முடிவடையும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here