செம்போர்னா அருகே நடந்த விபத்தில் மூன்று வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான்; ஒன்பது பேர் காயம்

கோத்த கினபாலு: செம்போர்னாவில் திங்கள்கிழமை (செப். 11) பிக்-அப் டிரக் மீது கார் மோதியதில் மூன்று வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான். தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் கூற்றுப்படி, சாவித் கினபாலுவுக்கு அருகிலுள்ள ஜாலான் செம்போர்னா-தவாவில் ஏற்பட்ட விபத்தில் சிக்கிய 10 பேரில் இறந்த முஹம்மது ராய்ப் யூசோப் ஒருவராவார்.

உயிரிழந்தவர் இரண்டு பெண்கள் மற்றும் மற்றொரு பையனுடன் காரில் பயணம் செய்து கொண்டிருந்தார். மேலும் ஆறு பேர் பிக்-அப் டிரக்கிற்குள் இருந்தனர் – ஒரு ஆண், ஒரு பெண், மூன்று பெண்கள் மற்றும் ஒரு பையன். முன்னதாக, பிற்பகல் 2.02 மணியளவில் கிடைத்த புகாரைத் தொடர்ந்து செம்போர்னா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புக் குழு அதன் குழுவை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பியது.

சிறுவன் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அங்கிருந்த மருத்துவ அதிகாரி அறிவித்து, மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைத்தார். பல்வேறு அளவுகளில் காயமடைந்த மற்ற பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மருத்துவ பதிலளிப்பவர்களால் ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் அவர்கள் மேல் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர் என்று துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here