சுத்திகரிப்பு நிலைய சம்பவம் குறித்த காணொளி மறுபதிவு செய்யப்பட்டது என்கிறது ஆயர் சிலாங்கூர்

ஷா ஆலம்: Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd  (ஆயர் சிலாங்கூர்) 2021 ஆம் ஆண்டில் அதன் நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையத்தில் பழுதுபார்க்கும் பணிகள் குறித்த வைரலான வீடியோ சமீபத்தில் சமூக ஊடகங்களில் மறுபதிவு செய்யப்படுவதைக் கண்டறிந்துள்ளது. இந்த விவகாரம் சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் உள்ள பல பயனர்களை பாதித்ததாக ஆயர் சிலாங்கூர் தனது முகநூல் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளது.

எங்கள் நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையங்களின் பழுதுபார்க்கும் பணிகள் மற்றும் மேம்படுத்துதல் பற்றிய சரிபார்க்கப்பட்ட மற்றும் புதுப்பித்த தகவல்கள் ஏர் சிலாங்கூரின் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடகம் மற்றும் எங்கள் வலைத்தளம் மூலம் கிடைக்கின்றன என்பதை நுகர்வோர் மற்றும் பயனர்களுக்கு வலியுறுத்தவும் நினைவூட்டவும் விரும்புகிறோம் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here