கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் வீசிய பலத்த காற்றினால் மரங்கள் வேரோடு சாய்ந்தது; போக்குவரத்து நெரிசல்

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் இன்று மாலை பெய்த கனமழையால் பலத்த காற்றால் மரங்கள் வேரோடு சாய்ந்து போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது. நான்கு வேரோடு பிடுங்கிய மரங்கள் வாகனங்கள் மீது விழுந்தது போன்ற எட்டு சம்பவங்களை தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை பதிவு செய்துள்ளது.

புக்கிட் சிகாமட் ஜாலான் 2/61; தாமான் புக்கிட் மல்லூரி ஜாலான் புக்கிட் மல்லூரி 9; தாமான் ஸ்ரீ சிகாம்புட் ஜாலான் உடாங் கபாஸ்; தாமான் ஸ்ரீ கெப்போங்கில் ஜாலான் 14/38C; பெட்டாலிங் கார்டன் பார்க், பெட்டாலிங் பாரு; மற்றும் பண்டார் ஸ்ரீ டாமன்சாராவிலுள்ள  பெர்சியாரன் பெர்டானா ஆகியவை பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளாகும்.

ஜாலான் 19/62B Bandar Manjalara என்ற இடத்தில் இரண்டு பேர் காருக்குள் இருந்த வாகனத்தின் மீது மரம் விழுந்தது. எனினும், காரில் இருந்தவர்கள் காயமின்றி வாகனத்தை விட்டு வெளியேறினர். பண்டா ஸ்ரீ டாமன்சாராவில் உள்ள பெர்சியாரன் பெர்டானா என்ற இடத்தில், இரண்டு கார்கள் மீது மரங்கள் விழுந்தன. காரில் இருந்தவர்கள் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை. செய்தியாளர் நேரத்தில், மீட்புக் குழுவினர் இடிபாடுகளை அகற்றும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here