ரமணனின் உறுதியான தலைமையில் மித்ரா பீடு நடை போடுகிறது

பினாங்கு: மலேசிய இந்திய சமூக மாற்றப் பிரிவின் (மித்ரா) சிறப்புப் பணிக் குழுவின் தலைவராக டத்தோ ரமணன் ராமகிருஷ்ணனின் உறுதியான தலைமை புதிய  நம்பிக்கையை அளித்துள்ளது.

பினாங்கு மாநில  பிகேஆர் துணைத் தலைவரான ஏ. குமரேசன் கூறுகையில், மித்ரா சிறப்புக் குழுவை வழிநடத்திய ஐந்து மாதங்களில், சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான ரமணன், நம்பிக்கையை மீட்டெடுக்க பல்வேறு “கடுமையான முன்னேற்றங்களை” செய்தார்.

பத்து ஊபன் மாநில சட்டப் பேரவை உறுப்பினருமான குமரேசன் பேசுகையில், ‘ஒருமைப்பாடு, நிதிப் பங்கீடு விஷயங்களில் ரமணனின் உறுதியான, துணிச்சலான அவரது அணுகுமுறை பாராட்டுக்குரியது.

மித்ரா  சம்பந்தப்பட்ட நிதியில் எந்தவொரு முறைகேடும் மீண்டும் நடக்காது என்றும் ரமணன் உறுதியளித்துள்ளார். இதற்கு முன்பு இருந்த   எல்லா வகையான எதிர்மறையான விஷயங்களை கேட்ட பிறகு, இந்த நாட்டில் உள்ள இந்திய சமூகம் இதைத்தான் எதிர்பார்க்கிறது.

பல சமீபத்திய அறிவிப்புகளின் அடிப்படையில், மித்ரா  இப்போது மிகவும் வெளிப்படையாகவும் அதன் நிதிகளின் ஒவ்வொரு விநியோகத்திலும் ஒருமைப்பாடு உள்ளது என்பது தெளிவாகிறது.

பிரதமர்  டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் எதிர்பார்த்தபடி மித்ரா சரியான பாதையில் செல்வதை உறுதிசெய்ய கடுமையாக உழைத்துக்கொண்டிருக்கும் ரமணன் மற்றும் முழு மித்ரா குழுவிற்கும் வாழ்த்துக்கள். மிகவும் பாதுகாப்பான, ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட மற்றும் திட்டமிடப்பட்ட திசையைத் தீர்மானிக்க முடிந்த ரமணனுக்கும் நல்வாழ்த்துக்கள்

PKR துணைத் தலைவராக இருக்கும் ரமணன் (2) 2023 பட்ஜெட் மூலம் மலேசிய இந்திய சமூக மாற்றப் பிரிவுக்கு (மித்ரா) ஒதுக்கப்பட்ட  100 மில்லியன் ரிங்கிட் முழுவதுமாக பயன்படுத்தப்பட்டது என்றார்.

இந்த 100 விழுக்காட்டு பயன்பாடு 2016 முதல் (அடையப்பட்டது) இதுவே முதல் முறையாகும். இதன்படி 2016 மற்றும் 2017 இல் 100 மில்லியன் ரிங்கிட் ஒதுக்கீடு முறையே 35% மற்றும் 57% விநியோகத்தை எட்டியது.

மித்ராவின் இக்கட்டான சூழ்நிலை முன்பு, நிதியை செலவழிக்க முடியவில்லை மற்றும் நிதியை திரும்பப் பெறுவதில் உள்ள சிக்கல்கள் அடிக்கடி சர்ச்சைக்குரியவை. 2023 ஆம் ஆண்டில், கல்வி, பொருளாதாரம், அறிவியல் மற்றும் தொழில்நுட்பம், தமிழ்ப்பள்ளிகளின் மேம்பாடு மற்றும் வேலை வாய்ப்புகளை உறுதி செய்தல் ஆகிய அம்சங்கள் ஆகியவற்றிக்காக இந்திய சமூகத்தின் பல்வேறு முயற்சிகள், அதிகாரமளிக்கும் திட்டங்களுக்காக 100 மில்லியன் ரிங்கிட் முழுமையாக செலவிடப்பட்டுள்ளது.

பிரதமரின் பரிந்துரை

மித்ராவின் பங்கு  மேலும் வலுப்பெறும் என்று பிரதமர் சமீபத்தில் நாடாளுமன்றத்தில் அறிவித்ததையும் அவர் வரவேற்றார். பிரதமரும் மித்ராவின் வளர்ச்சி குறித்து மிகுந்த அக்கறை கொண்டுள்ளார். மேலும் இந்த ஆண்டிற்கான 100 மில்லியன் ரிங்கிட் நிதி முழுமையாக விநியோகிக்கப்பட்டுள்ளதை கருத்தில் கொண்டு இந்திய சமூகத்திற்கு அதிக ஒதுக்கீடுகள் வழங்கப்படும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். நிதி பெறுபவர்கள் பற்றிய அனைத்து தகவல்களும் வெளியிடப்பட்டுள்ளன என்றும் குமரேசன் கூறினார்.

சமீபத்தில் டத்தோ ரமணன் இந்திய குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கான பரம ஏழை ஒழிப்பு திட்டத்திற்கான நிதியை வழங்குவதற்கான ஆவணத்தை மித்ரா தயாரிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளதாக மேற்கோள் காட்டப்பட்டது. இது படிப்படியாக செயல்படுத்தப்படும்.  சம்பந்தப்பட்ட குழுவின் தனிநபர் வருமானம் RM339 க்கும் குறைவாக உள்ளது என்றும், அவர்கள் மிகவும் ஏழ்மையான பிரிவில் இருந்து வெளியேறும் வகையில் அதை அதிகரிக்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here