விடுதலை நாளிலேயே கைதி தப்பிச் சென்றார்.

மாஸ்கோ

ஷ்யாவில் பல்வேறு கடுமையான குற்றங்களில் ஈடுபட்டு 22 ஆண்டுகள் சிறையில் இருந்துவிட்டு தப்பியோடிய கைதியின் செயல் அதிகாரிகளைத் திகைக்க வைத்தது. ஏனென்றால், இர்குட்ஸ்கில் உள்ள மார்கோவாவில் உள்ள IK-19 சிறைத் தண்டனையை அனுபவித்து வந்த கைதி, தான் விடுதலை செய்யப்பட வேண்டிய நாளில் தப்பிச் சென்றார் என்பதுதான் இது.

இர்குட்ஸ்க் பிராந்தியத்தில் உள்ள ஜிமா நகரைச் சேர்ந்த கமோல்ஜோன் கலோனோவ், கொலை, திருட்டு மற்றும் துப்பாக்கிகள், வெடிமருந்துகள் மற்றும் வெடிமருந்துகளை வைத்திருந்ததற்காக தண்டனை பெற்றவர். ஷாட் டெலிகிராம் சேனலின் கூற்றுப்படி, கலோனோவ் விடுவிக்கப்பட்ட நாளில் அதிகாலையில் சிறையில் இருந்து தப்பினார் என்றார்.

கைதி திரும்பவில்லை அல்லது தற்போது வரவில்லை என்றால், அவருக்கு நான்கு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும். கலோனோவ் 1997 இல் சிறையில் இருந்து விடுவிக்கப்படுவதற்கு முன்பு குற்றவியல் சமூகத்தை இயக்கியதற்காக முதன்முதலில் தண்டிக்கப்பட்டார். இருப்பினும், அவர் மீண்டும் 2001 இல் 22 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டார். அவரது பரோல் விசாரணை வெற்றிகரமாக இருந்தது.

இன்றுவரை, அவரது காணாமல் போனது தொடர்ந்து குழப்பத்தை ஏற்படுத்துகிறது. அவர் விடுவிக்கப்பட்ட நாளில் கலோனோவ் தப்பித்ததற்கான காரணம் தெரியவில்லை.அவரது நடவடிக்கைகள் எதுவாக இருந்தாலும், தண்டனையின் நீளத்தை அதிகரிப்பது மற்றும் எதிர்காலத்தில் கைதிகளுக்கு மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க கட்டுப்பாடுகள் உட்பட மிகவும் தீவிரமான சட்டங்கள் ஏற்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here