ஆசிய விளையாட்டு போட்டியில் இறுதி சுற்றுக்கு முன்னேறிய சிவசங்கரி தலைமையிலான மலேசிய ஸ்குவாஷ் குழு

ஹாங்சோவில் உள்ள ஒலிம்பிக் விளையாட்டு மையத்தில் இன்று நடைபெற்ற ஸ்குவாஷ் ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டியில் எஸ்.சிவசங்கரி தலைமையிலான  மலேசியா அணி 2-0 என்ற கோல் கணக்கில் தென் கொரியாவை வீழ்த்தி மகளிர் அணி இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியது.

தேசிய சாம்பியனான அய்ரா அஸ்மான், அரையிறுதி டையின் முதல் ஆட்டத்தில் கொரியாவின் யூன் ஹ்வேயோங்கை 11-4, 11-1, 11-8 என்ற செட் கணக்கில் தோற்கடித்து பந்து வீசத் தொடங்கினார். சிவசங்கரி 11-4, 11-4, 11-5 என்ற செட் கணக்கில் லீ ஜிஹ்யூனை வீழ்த்தி மலேசியாவின் இரண்டாவது புள்ளியைப் பெற்றார். மலேசியா சமன் செய்ய 40 நிமிடங்கள் மட்டுமே எடுத்தது.

தங்கப் பதக்கத்துக்கான போரில் நாளை மலேசிய மகளிர் அணியினர் ஹாங்காங்கை எதிர்கொள்கிறார்கள். மற்றொரு அரையிறுதியில் சான் சின் யுக் தலைமையிலான ஹாங்காங் 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் இந்தியாவை வீழ்த்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here