அன்வார்: அரசு நிகழ்ச்சிகளில் விருந்தினர்களை காத்திருக்க வைக்காதீர்கள்

ஶ்ரீ இஸ்கந்தர்: அரசாங்க நிகழ்ச்சிகளில் விருந்தினர்கள் முன்கூட்டியே வந்து நிகழ்வுகள் தொடங்கும் வரை காத்திருக்க வேண்டாம் என்று டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிம் கூறுகிறார். இந்த நடைமுறையை மாற்ற அரசு துறைகளுக்கு பிரதமர் அறிவுறுத்தினார்.

நிகழ்ச்சிக்கு நான் மதியம் 1 மணிக்கு வர வேண்டும் என்றால், விருந்தினர்களை மதியம் 12.45 மணிக்கு வருமாறு அழைப்பது நல்லது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 1) யுனிவர்சிட்டி டெக்னாலஜி பெட்ரோனாஸில் மக்களுடனான Ramah Mesra Madani  நிகழ்ச்சியில் தனது உரையில் கூறினார்.

விருந்தினர்கள் இருக்கை ஏற்பாடுகளுக்கு 10 முதல் 15 நிமிடங்களுக்கு முன்னதாக வந்தால் அது நியாயமானது என்றார். நான் பயணத்திட்டத்தில் பார்க்கிறேன். எனது வருகை மதியம் 1 மணிக்கு ஆனால் விருந்தினர்கள் மதியம் வர வேண்டும். ஏன் இவ்வளவு சீக்கிரம்? ஒரு மணி நேரம் காத்திருப்பது சரியல்ல. இது நேரத்தை வீணடிக்கிறது மற்றும் உற்பத்தி இல்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here