பெர்ஜெயா குழுமம் பாலஸ்தீன நிதிக்கு 2 மில்லியன் நன்கொடை வழங்கியது

Berjaya Starbucks and RedTone Digital Berhad நேற்று பாலஸ்தீன மக்களுக்கான மனிதாபிமான அறக்கட்டளை நிதிக்கு தலா 1 மில்லியன் ரிங்கிட் நன்கொடையாக அளித்தன. Berjaya Corporation Bhd கூட்டு குழுவின் CEO Vivienne Cheng கூறினார்: “உலகளாவிய நிறுவனமாக, பெர்ஜெயா குழுமம் மனிதாபிமான உதவிகளை வழங்க உறுதிபூண்டுள்ளது. குறிப்பாக தேவைப்படும் மிக முக்கியமான நேரங்களில்.

இதற்காக, நெருக்கடியின் கோரிக்கைகளைத் தணிக்க நிதிக்கு மொத்தம் 2 மில்லியன் ரிங்கிட் நன்கொடையாக வழங்குகிறோம். காஸாவில் நிவாரணப் பணிகளுக்கு ஆதரவளிக்கும் வகையில், பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மருந்து, உணவு, பானங்கள் மற்றும் அடிப்படை வசதிகளை நேரடியாகப் பெறுவதற்கு இந்தப் பங்களிப்புச் செல்லும். கணிசமான தொகையை வழங்க , சக நிறுவனங்களை ஒன்றிணைக்குமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

Berjaya Group Bhd நிர்வாக இயக்குநரும் பெர்ஜெயா மீடியா இயக்குநருமான டத்தோஸ்ரீ அஸ்மான் உஜாங், பெர்ஜெயா மீடியா பெர்ஹாட்   அது அனைத்து மலேசியர்களின் இதயத்திற்கும் மிக நெருக்கமானது.

வரலாற்றில் மிக மனிதாபிமானமற்ற வடிவிலான இனவெறிக்கு நீண்டகாலமாக பாதிக்கப்பட்ட பாலஸ்தீனியர்களுடன் நாங்கள் உறுதியாக நிற்கிறோம். இந்த இக்கட்டான காலங்களில் அவர்களின் சொல்லொணாக் கஷ்டங்கள் மற்றும் துன்பங்களுக்கு சில நிவாரணங்களைக் கொண்டுவர பல மலேசிய நிறுவனங்களும் தனிநபர்களும் பாலஸ்தீனிய நிதிக்கு நன்கொடை அளிப்பார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

அதன் நிறுவனர் மற்றும் ஆலோசகர் டான்ஸ்ரீ வின்சென்ட் டான் கட்டளையிட்டபடி குழு நிறுவன கலாச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக நன்கொடை வழங்குவதாக அஸ்மான் கூறினார். எனவே, இது எங்களுக்கு புதிதல்ல. இஸ்ரேலின் முற்றுகையால் பாலஸ்தீன மக்கள் தவித்து வருகின்றனர். அவர்களுக்கு உணவு, தண்ணீர் அல்லது பிற அடிப்படைத் தேவைகள் எதுவும் இல்லை. மேலும் காயமடைந்தவர்களுக்கு மருத்துவ சிகிச்சை அளிக்க முடியவில்லை.

இது மிகவும் சோகமான விவகாரம் மற்றும் இயற்கையாகவே, பெர்ஜெயா குழு இந்த மிக முக்கியமான காலகட்டத்தில் முன்வந்து நன்கொடை அளிக்கும் என்று அவர் கூறினார். வெளியுறவு அமைச்சகத்தால் நிர்வகிக்கப்படும் இந்த நிதி, RM100 மில்லியன் வசூலிக்கும் இலக்கை நெருங்கி வருகிறது. இதுவரை RM81 மில்லியன் திரட்டப்பட்டுள்ளது என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறினார்.

நேற்று பாலஸ்தீன நிதிக்கு நன்கொடைகள் வழங்கும் நிகழ்ச்சியில் பேசிய நிதியமைச்சர் அன்வார், குறுகிய காலத்தில் திரட்டப்பட்ட பெரும் வசூல், பாலஸ்தீன மக்களின் போராட்டத்திற்கு மலேசியாவின் ஒற்றுமையை பிரதிபலிப்பதாக கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட பாலஸ்தீன மக்களுக்கு மருந்து, உணவு, குடிநீர் மற்றும் அடிப்படை வசதிகளைப் பெறுவதற்கு நேரடியாக நிதி ஒதுக்கப்படும் என்று அவர் உறுதியளித்தார்.

குறுகிய காலத்தில், RM80 மில்லியனுக்கும் அதிகமாக, அறிவிக்கப்பட்ட இலக்கை விட சற்று குறைவாக, அதாவது RM100 மில்லியனைத் திரட்ட முடியும் என்பதில் நான் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். இது நமது அக்கறையை காட்டுகிறது, அரசாங்கத்துடன் இணைக்கப்பட்ட நிறுவனங்கள், தனியார் நிறுவனங்கள் மற்றும் இஸ்லாம் அல்லாத நிறுவனங்களுக்கு நாங்கள் நன்றி தெரிவிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

காசா பகுதியில் சமீபத்திய மோதல் மற்றும் வன்முறையைத் தொடர்ந்து இந்த நிதி நிறுவப்பட்டது. அரசாங்கம் RM10 மில்லியன் பங்களிப்பை வழங்கியது. நேற்று மற்ற பங்களிப்பாளர்களில் Khazanah Nasional Bhd மற்றும் அரசாங்கத்துடன் இணைக்கப்பட்ட நிறுவனங்கள், Albukhary Foundation மற்றும் YTL Corporation Bhd ஆகியவை அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here