ஹராக்கா நிதி குறித்த ராயரின் கேள்வியால் அதிருப்தி அடைந்த பாரிட் புந்தார் MP

பட்ஜெட் 2024 மீதான விவாதத்தின் போது அதிகாரப்பூர்வ PAS அமைப்பான ஹராக்காவின் நிதி குறித்து RSN Rayer (PH-Jelutong) மீது அதிருப்தி அடைந்தாக Mohd Misbahul Munir Masduki (PN-Parit Buntar) தெரிவித்தார். ஹராக்கா கடனில் விழுந்ததாக அறிவிக்கப்பட்ட பின்னர் பல ஆண்டுகளாக அதன் அச்சுப்பொறிகளுக்கு செலுத்த வேண்டிய கடமைகளை நிறைவேற்றவில்லை என்று ராயர் முன்பு கூறியிருந்தார்.

ஜெலுத்தோங்கில் நாங்கள் வருத்தப்படுகிறோம். மத்திய பட்ஜெட்டுக்கு தொடர்பில்லாத தலைப்புகளை அவர் தொடர்ந்து முன்வைத்து வருகிறார். போதும் போதும். அவர் நேற்று (செவ்வாய்கிழமை) மீண்டும் இன்று (நேற்று) கொண்டு வந்தார் என்று முகமட் மிஸ்பாஹுல் கூறினார். இந்த விவகாரம் குறித்து நாடாளுமன்றத்திற்கு வெளியே பதிலளிப்பதாக தாம் சபையில் தெரிவித்ததாக அவர் கூறினார்.

துணை சபாநாயகர் ஆலிஸ் லாவ் அவரிடம், இந்த விவகாரம் ஒரு பிரச்சினை இல்லை என்றும், பட்ஜெட் 2024 விவாதங்களைத் தொடர உத்தரவிட்டார். இருப்பினும், முகமட் மிஸ்பாஹுல் பிடிவாதமாக இருந்தார் மற்றும் ராயர் தனது அறிக்கையை திரும்பப் பெற வேண்டும் என்றார். பின்னர் இந்த விவகாரம் தொடர்பாக மனு தாக்கல் செய்யுமாறு லாவ் கூறினார்.

உங்களுக்கு இன்னும் மனவலி இருந்தால், போய் மருத்துவரைப் பார்க்கவும். இது ஒரு பிரச்சினை அல்ல என்று நான் ஏற்கெனவே கூறியுள்ளேன். நான் மீண்டும் கூறுகிறேன். தயவுசெய்து உட்காருங்கள். நீங்கள் உட்கார விரும்பவில்லை என்றால், அறையை விட்டு வெளியேறுங்கள் லாவ் கூறினார். 2024 பட்ஜெட் விவாதத்தின் போது நல்லாட்சி என்ற தலைப்பில் முகமட் மிஸ்பாஹுல் பேசும்போது திங்களன்று ஹராக்காவின் கடன்கள் குறித்த பிரச்சினையை ராயர் எழுப்பினார்.

ஹராக்கா கடனில் விழுந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டு பல வருடங்கள் கடந்தும் அந்த நிறுவனம் நிலுவைத் தொகையைப் பெறாத நிலையில், ஆடம்பரமான வாழ்க்கை  வாழும் பாஸ் தலைவர்களை விமர்சித்ததாக ஹராக்காவின் முன்னாள் பிரிண்டிங் நிறுவனத்தின் அதிகாரிகளை மேற்கோள் காட்டி ஒரு செய்தி இணையதளம் கூறியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here