ஜோகூர் அரண்மனையின் வாயில்களை மோதிய ஆடவர் கைது

மதுபோதையில் அல்லது போதைப்பொருள் போதையில் வாகனம் ஓட்டியதாக சந்தேகத்தின் பேரில் சந்தேகத்தின் பேரில் ஒரு நபரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர் மற்ற இரண்டு வாகனங்கள் மீது மோதிவிட்டு, பின்னர் ஜோகூர் அரண்மனையின் வாயில்கள் மீது மோதியுள்ளார்.

இந்த சம்பவம் இன்று அதிகாலை 5.28 மணியளவில் நிகழ்ந்ததாகவும், 20 வயதான வெளிநாட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற தங்க வர்ணம் பூசப்பட்ட ஆடி கார் சிக்கியதாகவும் தென் ஜோகூர் பாரு காவல் துறைத் தலைவர் ரவூப் செலாமாட் தெரிவித்தார்.

அந்த நபர் மற்ற இரண்டு பயணிகளுடன் நகர மையத்திலிருந்து ஸ்கூடாய் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தார். அவர் விபத்து நடந்த இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​ஒரு மூலையில் தனது கட்டுப்பாட்டை இழந்த கார் எதிரே வரும் போக்குவரத்தில் கவிழ்ந்தது.

சந்தேக நபரின் கார் பின்னர் ஒரு டாக்ஸி மற்றும் ஒரு நீல பெரோடுவா அருஸ் மீது மோதியது. அரண்மனையின் வாயில்கள் மீது மோதியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபருக்கு சிறிய காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், டாக்சி ஓட்டுநரும் பெரோடுவா அருஸ் ஓட்டுநரும் காயமடையவில்லை எனவும் அவர் கூறினார்.  நேரில் கண்ட சாட்சிகளை முன் வந்து விசாரணைக்கு உதவ தகவல்களை வழங்குமாறு ரவூப் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here