வாகன நிறுத்துமிடத்தில் டெலிவரி ரைடரின் செயல்; நெட்டிசன்கள் விமர்சனம்

 கோலாலம்பூர்: கண்மூடித்தனமாக நிறுத்தப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிளை நகர்த்துமாறு ஒருவரின் கோரிக்கையை டெலிவரி ரைடர் (பொருட்கள் விநியோகிப்பவர்) ஒருவர் நிராகரித்தது போல் தோன்றியதால், சமூக வலைதளப் பயனர்கள் கலக்கமடைந்துள்ளனர்.

@Ikram Sabri, Tiktok இல் பதிவிட்ட வீடியோவில், அவர் தனது கார் சிக்னலை இயக்கியிருப்பதையும், சக்கர நாற்காலியில் இருந்த தனது தந்தையை இறக்கிவிட பிசியோதெரபி மையத்தின் முன்புறம் வாகன நிறுத்துமிடத்திற்குள் நுழையக் காத்திருந்ததையும் காட்டுகிறது. வீடியோவில் உள்ள தலைப்புகளில், இக்ராம் அந்த இடத்தை விட்டுச் செல்வதற்கு முன் ஒரு ஆள் சக்கர நாற்காலியை பூட்டில் ஏற்றிக் கொள்வதற்காகக் காத்திருந்தார்.

திடீரென்று, இந்த நபர் (அவரது மோட்டார் சைக்கிளை) என் முன் அலட்சியமாக நிறுத்தினார், நான் கிளினிக்கிற்குச் செல்ல விரும்பினேன், ஆனால் இதுபோன்றவர்களை நான் எதிர்கொள்ள வேண்டுமா? “பிரச்சனை என்னவென்றால், நான் அந்த இடத்திற்குள் நுழைய விரும்புகிறேன் மற்றும் (பெரோடுவா) அருஸ் தலைகீழாக மாற விரும்புகிறார். இப்படிப்பட்ட நபரும் (சவாரி) இருக்கிறாரா? என்றார் இக்ராம்.

எவ்வாறாயினும், ஏற்கனவே தலைகீழ் விளக்குகள் எரிந்த கார் வெளியேறிய பிறகு, அந்த இடத்திற்குச் செல்ல விரும்புவதாக அவர் ரைடரிடம் கூறினார்.  செய்தவர் தனது இயந்திரத்திற்குத் திரும்பிச் செல்வதைக் கண்டார். ஆனால் அதற்குப் பதிலாக, திரும்பி உணவுக் கடையை நோக்கிச் சென்றார்.ந்ரைடர் தனது மோட்டார் சைக்கிளை நகர்த்த விரும்புவதாக தான் நினைத்ததாக இக்ராம் கூறினார்.

ஆனால் நான் அமைதியாக இருந்தேன், பொறுமையாக இருந்தேன், நான் ஏன் பொறுமையாக இருந்தேன் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை என்று அவர் கூறினார். அவர் சக்கர நாற்காலியில் அமர்ந்திருந்ததாகவும், மழைக்கு மத்தியில் காரை இறக்கப் போவதாகவும், வீடியோவில் ரைடரிடம்  அவரது தந்தை கேட்டபோதும் இது நடந்தது.

உங்கள் பார்க்கிங் சரியாக இல்லை என்று தந்தை கூறினார் மற்றும் பெரோடுவா அருஸ், மோட்டார் சைக்கிள் மிக அருகில் நிறுத்தப்பட்டதால், பின்னோக்கி எடுப்பதில் சிறிய சிரமங்களை எதிர்கொண்டார். சில வினாடிகளுக்குப் பிறகு, இக்ராம் தனது காரை மையத்தின் முன் நிறுத்தினார், மேலும் அவரது சக்கர நாற்காலியில் இருந்த தந்தையை ஒரு சரிவுப் பாதையில் தள்ளி வளாகத்திற்குள் தள்ளினார். ரைடர் எல்லாம் நல்லது என்று அவர் சொல்வதைக் கேட்டது.

அந்த மனப்பான்மை உள்ள ஒருவருடன் வாதிடுவதற்கு நான் மிகவும் வருத்தமாக இருக்கிறேன். என் அப்பா மீது உங்களுக்கு அனுதாபம் இல்லையா, அண்ணா? புரிகிறது, ஒருவேளை உங்களுக்கு பச்சாதாபம் இல்லை. நீங்கள் என் இடத்தில் இருப்பதாக கற்பனை செய்து பாருங்கள். உங்கள் மோட்டார் சைக்கிளை நகர்த்தினாலும் உங்கள் (டெலிவரி) ஆர்டர் இழக்கப்படாது.

உங்கள் அணுகுமுறை இதுவாக இருந்தால், பரிதாபமாக இருக்கிறது. நோயாளி யாரையாவது சந்திப்பது உங்கள் அதிர்ஷ்டம். அது வேறு யாராக இருந்தாலும் என்ன நடக்கும் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை என்று அவர் கூறினார். பல TikTok பயனர்கள் ரைடருக்கு எதிராக டெலிவரி நிறுவனம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று அழைப்பு விடுத்துள்ளனர்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here