அவதூறான காணொளி தொடர்பில் பாபகோமா மீண்டும் விசாரிக்கப்படுகிறார்

பாபகோமோ என அழைக்கப்படும் பதிவர் வான் முஹம்மது அஸ்ரி வான் டெரிஸ் மீண்டும் காவல்துறையால் விசாரிக்கப்படுகிறார். இந்த முறை அவதூறானதாக நம்பப்படும் காணொளி தொடர்பில் என அறியப்படுகிறது. புக்கிட் அமான் குற்ற புலனாய்வுத் துறையின் துணை இயக்குனர் டத்தோ ருஸ்டி முகமட் இசா கூறுகையில், டிசம்பர் 16 அன்று யூடியூப்பில் வீடியோ பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட பின்னர் விசாரணை அறிக்கை திறக்கப்பட்டது.

ஒன்றரை மணி நேரத்திற்கும் மேலாக நீடித்த இந்த வீடியோ ‘SIR AZRI’ யூடியூப் சேனலில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இருப்பினும், சோதனையில் வீடியோ இனி கிடைக்காது என்பது தெரியவந்தது.

அமைதிக்கு குந்தகம் விளைவிக்கும் நோக்கத்துடன் வேண்டுமென்றே அவமதித்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 504, தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் குற்றமானதாகக் கருதப்படும் அல்லது தகவல்தொடர்புகளை அனுப்புவதற்கு நெட்வொர்க் வசதிகளைப் பயன்படுத்தியதற்காகவும் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுவதாக டிசிபி ருஸ்டி கூறினார். மற்றொரு நபருக்கு எரிச்சலை ஏற்படுத்துதல் மற்றும் சிறு குற்றச் சட்டத்தின் பிரிவு 14 அவமதிப்பு நடத்தைக்காக.

இந்த வழக்கு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது. விசாரணையை சீர்குலைக்கும் வகையில் ஊகங்களை வெளியிட வேண்டாம் என பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here