வெள்ளத்தில் அடித்து சென்ற கார்; சிறிது நேரத்தில் மீட்கப்பட்ட இரு பெண்கள்

ஜோகூர் பாரு கோத்தா திங்கி அருகே, ஜாலான் ஜோகூர் பாரு-மெர்சிங், கிலோமீட்டர் 42.5 என்ற இடத்தில் கார் சறுக்கி மழைக்கால வடிகாலில் விழுந்ததில் இரண்டு பெண்கள் வெள்ளத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்டனர். இருப்பினும், 37 மற்றும் 43 வயதுடைய நண்பர்கள், பொதுமக்களால் உடனடியாக மீட்கப்பட்டனர் என்று கோத்தா திங்கி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  ஹுசின் ஜமோரா கூறினார்.

பெரோடுவா மைவி கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சறுக்கி, வாகனம் வெள்ளத்தில் அடித்துச் செல்லப்படுவதற்கு முன்பு சாக்கடையில் விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். வாகனத்தின் ஓட்டுநருக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை. அதே நேரத்தில் பயணி சிறிய காயங்களுக்கு ஆளானார் மற்றும் கோத்தா திங்கி மருத்துவமனையில் வெளிநோயாளர் சிகிச்சை பெற்றார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பொதுமக்கள் மிகவும் விழிப்புடன் இருக்கவும், போக்குவரத்து விதிகளை பின்பற்றவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். குறிப்பாக மழைக்காலங்களில் என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, ‘ஓராங் கோத்தா-திங்கி’ என்ற ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் 14 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ வைரலானது, ஒரு பெரிய சாக்கடையில் ஒரு கார் பலத்த நீரோட்டத்தால் அடித்துச் செல்லப்படுவதையும், காரில் தொங்கிய பெண்ணைக் காப்பாற்ற ஒரு ஆடவர் குதிப்பதையும் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here