காணாமல் போயிருக்கும் தனித்து வாழும் தாயான பெல்லா இன்னும் நாட்டில் தான் இருக்கிறார் என போலீசார் தகவல்

கொலையுண்ட பெல்லா

பத்து பஹாட்: காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் தனித்து வாழும் தாயான மீரா ஷர்மிளா சம்சுசா, 32, அல்லது பெல்லா, நாட்டை விட்டு வெளியேறியதற்கான எந்தப் பதிவும் இல்லாததால் அவர் இன்னும் நாட்டில் இருப்பதாக போலீசார் நம்புகின்றனர். ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் கூறுகையில், மேலும் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன. ஆனால் விசாரணையில் இடையூறுகளை தவிர்க்க இந்த நேரத்தில் விவரங்களை பொதுமக்களுக்கு வெளியிட முடியாது.

விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக கடத்தல் குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 365ஆவது பிரிவின் கீழ் மேலும் இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், சந்தேக நபர்கள் இன்னும் விளக்கமறியலில் இருப்பதாகவும், ஆனால் வழக்கின் உணர்திறன் காரணமாக குறிப்பிட்ட விவரங்களை வெளியிட முடியாது என்றும் அவர் கூறினார்.

இப்போதைக்கு, நாங்கள் இன்னும் விசாரணைகளை நடத்தி வருகிறோம். சமீபத்திய முன்னேற்றங்கள், நான் இப்போதைக்கு (கருத்து) முன்பதிவு செய்வேன் என்று நினைக்கிறேன், கடவுள் விரும்பினால், நாங்கள் வழக்கைத் தீர்க்க முடியும். என்னால் விவரங்களை வெளியிட முடியாது.

எனவே வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், போலீசார் இன்னும் விசாரித்து வருகின்றனர். மேலும் இரண்டு கைது செய்யப்பட்டவர்களின் சமீபத்திய கண்டுபிடிப்புகள்; அவர்கள் யார், அந்த நபர் (கடத்தல்காரர்) பெல்லாவை வெளியே  செல்ல முடியாதபடி  அதை ரகசியமாக வைத்திருக்க வேண்டியதன் அவசியம் குறித்து ஆராய்ந்து வருவதாக ஸ்ரீ காடிங் போலிஸ் நிலையத்தை புதன்கிழமை (ஜனவரி 10) திறந்து வைத்த பின்னர் ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் அவர் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 16 மற்றும் 18 ஆகிய தேதிகளில் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களால் இரண்டு முறை போலீஸ் புகார்கள் பதிவு செய்யப்படுவதற்கு முன்னர், இரண்டு குழந்தைகளின் தனித்து வாழும் தாய் டிசம்பர் 14 அன்று தொடர்பு கொள்ளத் தவறியதால் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டது.

பெல்லா தனது காதலனின் காரில் இரவு 11:50 மணியளவில் ஒரு பாத்தேக் ஆடையை மட்டும் அணிந்து கொண்டு அருகிலுள்ள சலவைக் கூடத்திற்குச் சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது. ஆனால் அதன் பிறகு அவள் இருக்கும் இடம் தெரியவில்லை.

முன்னதாக, பெல்லாவின் 24 வயது காதலன் உட்பட ஐந்து நபர்களின் வாக்குமூலங்கள் எடுக்கப்பட்டன. அவர் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்படுவதற்கு முன்பு டிசம்பர் 25 முதல் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டார்.

ஸ்ரீ காடிங் காவல் நிலையம் மற்றும் அதன் ஆறு குடியிருப்புப் பிரிவுகள் குறித்து, கமருல் ஜமான் கூறுகையில் இது ஆரம்பத்தில் 1919 இல் கட்டப்பட்டது, 2003 இல் இடிக்கப்பட்டது. மேலும் ஆகஸ்ட் 1, 2008 இல் முழுமையாக செயல்படுவதற்கு முன்பு மீண்டும் திறக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here