ஹோம்ஸ்டே குளியலறையில் ரகசிய கேமரா தொடர்பில் ஒருவர் கைது

ஜார்ஜ் டவுன்: சமீபத்தில் ஜெலுத்தோங்கில் உள்ள ஹோம்ஸ்டே குளியலறையில் ரகசிய கேமரா கண்டுபிடிக்கப்பட்டது தொடர்பான விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

திமூர் லாட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரஸ்லாம் அப்துல் ஹமிட் கூறுகையில், பொதுமக்களின் தகவல் மற்றும் காவல்துறையினரால் மேற்கொள்ளப்பட்ட கண்காணிப்பைத் தொடர்ந்து 20 வயது சந்தேக நபர்  கோலாலம்பூரில் தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 9″ அன்று நடந்த சம்பவம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானதை அடுத்து, சந்தேகநபரை கைது செய்வதன் மூலம் வழக்கை தீர்க்க முடியும் என்று போலீசார் நம்புவதாக ரஸ்லாம் கூறினார்.

ஹோம்ஸ்டேயின் குளியலறையில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த கேமரா தொடர்பான விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக, சந்தேக நபரை கைது செய்வதற்கு முன்னதாகவே போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர். நாங்கள் நான்கு நாட்களுக்கு காவலில் வைக்க உத்தரவைப் பெற்றுள்ளோம்.

அதே நேரத்தில் குற்றவியல் சட்டத்தின் 509 ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணை செய்யப்படும். சிறிய ரகசிய கேமரா குறித்து போலீசில் புகார் அளித்த பெண்ணின் துணைதான் சந்தேக நபர் என்றும் அவர் கூறினார். அந்த நபரும் வேறு சில நண்பர்களுடன் ஹோம்ஸ்டேவில் தங்கியிருந்தார்.

நேற்று, 24 வயதான பெண் ஒருவர், பிப்ரவரி 5 மற்றும் 6 ஆம் தேதிகளில் ஒரு ஹோம்ஸ்டேயில் தங்கியிருந்தபோது, ​​குளியலறையில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த கேமராவைக் கண்டுபிடித்து காவல்நிலையத்தில் புகார் அளித்ததை போலீஸார் உறுதிப்படுத்தினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here