ரது நாகா கைது செய்யப்படவில்லை; வாக்குமூலம் வழங்க வந்திருக்கிறார்: அஸாம் பாக்கி

“ரது நாகா” என்று அழைக்கப்படும் சமூக ஊடக உள்ளடக்க வழங்குநரான சைருல் எமா ரெனா அபு சாமா, கைது செய்யப்படவில்லை, ஆனால் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (MACC) இன்று வாக்குமூலம் அளிக்க அழைக்கப்பட்டார்.

அரசு சாரா நிறுவனத்திற்கு நன்கொடையாகப் பெற்ற பணத்தில் ஒரு பங்கைப் பெற்றதாக அவர் மீதான குற்றச்சாட்டு தொடர்பாக அரசியல் ஆர்வலர் மீது விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாக எம்ஏசிசி தலைமை ஆணையர் டான்ஸ்ரீ அஸாம் பாக்கி தெரிவித்தார்.

அவள் (ரது நாகா) வாக்குமூலம் அளிக்க வரவழைக்கப்பட்டிருக்கிறாள் என்பதை நான் உறுதிப்படுத்துகிறேன், மேலும் நாங்கள் அவளது வளாகத்திலும் சோதனை நடத்தினோம். இதுவரை, அவர் புத்ராஜெயாவில் உள்ள எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் சாட்சியம் அளித்து வருகிறார், மேலும் அவர் கைது செய்யப்படவில்லை என்று பெர்னாமா தொடர்பு கொண்ட போது அவர் கூறினார்.

இன்று காலை 9 மணியளவில் ஜாலான் கிள்ளான் லாமாவில் உள்ள அவரது வீட்டில் ஐந்து எம்ஏசிசி அதிகாரிகள் சோதனை நடத்தியபோது, ​​தனது கட்சிக்காரர் கைது செய்யப்பட்டதாக ரது நாகாவின் வழக்கறிஞர் கூறியதாக பல ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here