ஒரு கப் சூடான மைலோ 16 ரிங்கிட்; KPDN விசாரணை மேற்கொள்ளும்

ஜோகூர் பாரு, முகநூலில் வைரலான ‘ஹாட் மைலோ’  16 ரிங்கிட் என்ற வழக்கைத் தொடர்ந்து உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சகம் (KPDN) ஒரு அடிப்படை விசாரணையை நடத்தும். கோத்தா திங்கியில் உள்ள கடற்கரை ரிசார்ட் மற்றும் ஸ்பா உணவகத்தில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக முதல்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்ததாக அமைச்சகத்தின் மாநில இயக்குனர் லிலிஸ் சஸ்லிண்டா போர்னோமோ தெரிவித்தார்.

பிப்ரவரி 14 அன்று சமூக ஊடகங்களில் பதிவேற்றப்பட்ட ரசீது அடிப்படையில், உணவகம் கோட்டா டிங்கியின் தேசாருவில் அமைந்துள்ளது. எவ்வாறாயினும், அறிக்கையை வெளியிடுவதற்கு முன்னர் இது குறித்து முழுமையான விசாரணை நடத்த வேண்டும்.

சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 17) இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது, ​​லாபத்தின் கூறுகள் உள்ளதா மற்றும் பொருட்களின் விலை காட்டப்பட்டதா என்பதை நாங்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

2011 ஆம் ஆண்டின் விலைக் கட்டுப்பாடு மற்றும் ஆதாயத் தடைச் சட்டத்தின் பிரிவு 21 இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படும் என்றும் லில்லிஸ் மேலும் கூறினார். அத்தகைய கூறுகள் கண்டறியப்பட்டால், அடுத்த கட்டமாக, அதே சட்டத்தின் கீழ் ஒரு அறிவிப்பை வெளியிட வேண்டும். அங்கு நாங்கள் எந்த நடவடிக்கையும் எடுப்பதற்கு முன், வளாகத்தின் உரிமையாளர் விஷயத்தை விளக்க வேண்டும் என்று அவர் விளக்கினார்.

அதே நேரத்தில் வாடிக்கையாளர்கள் எப்போதாவது லாபம் ஈட்டும் வழக்குகளை சந்தித்தால், அமைச்சகத்திடம் நேரடியாக புகார் அளிக்குமாறு கேட்டுக்கொண்டார். எங்களிடம் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கை எதுவும் தாக்கல் செய்யப்படவில்லை என்றாலும், இந்த வழக்கை நாங்கள் இன்னும் விசாரிப்போம். வழக்குகள் வைரலாகும் போது அல்ல, ஆரம்ப கட்டத்திலேயே விசாரிக்க முடியும் என்று நம்புகிறோம்.

எங்களுக்கு ஒத்துழைப்பு தேவை மற்றும் இரு தரப்பினரிடமிருந்தும் தகவலை கேட்க வேண்டும், இதன் மூலம் நாங்கள் ஒரு நியாயமான தீர்வைக் கொண்டு வர முடியும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். முன்னதாக, ‘Emoncs Tay’ என்ற பெயரில் ஒரு பேஸ்புக் பயனர், ஒரு உணவகத்திலிருந்து RM15.90 விலைக் குறியுடன் சூடான மைலோவைக்  காட்டும் ரசீதை பதிவேற்றினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here