போதைப்பொருள் கடத்திய வாகனம் மீது துப்பாக்கி சூடு நடத்திய கிளந்தான் போலீசார்

கோத்த பாரு: போதைப்பொருள் கடத்துவதற்காக பயன்படுத்தப்பட்ட நான்கு சக்கர வாகனத்தை தடுத்து நிறுத்த போலீசார்  முயன்றபோது  பலமுறை துப்பாக்கிச்சூடு நடத்தினர். கோல க்ராயின் பத்து ஜாங் பகுதியிலிருந்து  லாலோ சந்திப்பிற்கு ரோந்து கார் ஒன்று வாகனத்தை இழுத்ததை அடுத்து இது நடந்ததாக கோல க்ராய் மாவட்ட காவல்துறையின் பொறுப்பாளர் டிஎஸ்பி கமருல்ஜமான் ஹருன் தெரிவித்தார்.

ரோந்துப் பிரிவினர் வாகனத்தை கொடியிட்டனர், ஆனால் ஓட்டுநர் நிறுத்த மறுத்துவிட்டார். மேலும் வாகனத்தின் டயர்களை போலீசார் பல முறை சுட்டனர். இதுகுறித்து அவர் சனிக்கிழமை (மார்ச் 2) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், ஒரு கத்தி மற்றும் 162 சயாபு மாத்திரைகள் அடங்கிய பொட்டலத்தை போலீஸார் கைப்பற்றினர்.

குற்றப் பின்னணி கொண்ட 45 வயது ஓட்டுநரை அவர்கள் கைது செய்ததாகவும், பின்னர் போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததாகவும் அவர் கூறினார். சந்தேகநபர் நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டு, ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39A(1) மற்றும் ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15(1)(a) உள்ளிட்டவற்றின் கீழ் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here