அணிவகுப்பு நோட்டீஸ்களை 4 முறை போலீசார் நிராகரித்ததாக மகளிர் குழு தெரிவித்துள்ளது

பெட்டாலிங் ஜெயா: மகளிர் அணிவகுப்பு மலேசியா (WMMY) அடுத்த வாரம் அணிவகுப்பு நடத்த அனுமதி கோரி அதிகாரிகளுக்கு அனுப்பிய நான்கு விண்ணப்பங்களை விளக்கமின்றி நிராகரித்ததற்காக காவல்துறையை விமர்சித்துள்ளது. WMMY 2024 ஏற்பாட்டுக் குழு, இந்த ஆண்டு மகளிர் அணிவகுப்புக்கான எங்கள் அறிவிப்பை மறுக்கும் காவல்துறையின் நடவடிக்கைகளைக் கண்டிக்கிறது.

கமிட்டி நேற்றும் இன்றும் காவல்துறைக்கு  நோட்டீசை வழங்க நான்கு முயற்சிகளை மேற்கொண்டது. அவை அனைத்தும் திருப்பி விடப்பட்டன என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. WMMY ஒவ்வொரு ஆண்டும் மார்ச் 8 அன்று வரும் அனைத்துலக மகளிர் தினத்தை நினைவுகூரும் வகையில் அணிவகுப்புகளை நடத்துகிறது மற்றும் பாலின உரிமைகளை ஆதரிக்கிறது. இந்த ஆண்டுக்கான அணிவகுப்பு கோலாலம்பூரில் உள்ள சோகோ வணிக வளாகத்திற்கு அருகில் மார்ச் 9 ஆம் தேதி சனிக்கிழமை நடைபெற உள்ளது.

சட்ட வரம்புகளுக்குள் ஒரு நிகழ்வை நடத்துவதற்கான தனது விருப்பத்தை அதிகாரிகளுக்கு தெரிவிக்க தன்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்துள்ளதாக குழு தெரிவித்துள்ளது. அமைதியான சட்டசபை சட்டம் 2012 இயற்றப்பட்ட பிறகு இனி சட்டசபைக்கு அனுமதி தேவையில்லை. பிரிவு 9(1) ஒரு சட்டமன்றம் நடத்தப்படுவதற்கு ஐந்து நாட்களுக்கு முன்பு ஒரு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் பொறுப்பாளர் அதிகாரிக்கு அறிவிக்க வேண்டும் என்று கூறுகிறது.

அணிவகுப்பில் கையெழுத்திட அதிகாரிகளைப் பெறுவதற்கான கடைசி முயற்சியாக நாளை மற்றொரு அறிவிப்பை காவல்துறையிடம் சமர்ப்பிக்கப் போவதாக WMMY தெரிவித்துள்ளது. நாங்கள் எங்கள் அறிவிப்பை வழங்குவதற்கான கடைசி நாளை நாளை குறிக்கிறது மற்றும் டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்தில் அதற்கான இறுதி முயற்சியை மேற்கொள்வோம் என்று WMMY கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here