ஆறு பெர்சத்து இடங்கள் காலியாக இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டால் வேட்பாளர்களை நிறுத்த BN தயாராக உள்ளது என்கிறார் ஜாஹிட்

ஜாஹிட்

தற்போது பெர்சத்து வசம் உள்ள 6 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகள் காலியாக இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டால் பாரிசான் நேஷனல் போட்டியிடத் தயாராக இருப்பதாக டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி  கூறுகிறார். கூட்டணித் தலைவரும் அம்னோ தலைவரும் இந்த இடங்கள் பாரிசானின் இடங்கள் என்று கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 3) வடக்கு காரிடார் பொருளாதார மண்டலத்தின் (NCER) மினி ஷோகேஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் அவர், காலியிடங்கள் ஏற்பட்டால் இது குறித்து முடிவு செய்ய ஒற்றுமை அரசாங்கத் தலைமையுடன் விவாதிப்போம் என்று கூறினார். இந்தத் தொகுதிகளில் போட்டியிட அம்னோ மற்றும் பாரிசான் வேட்பாளர்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும் என்றார்.

எவ்வாறாயினும், பெர்சத்துவின் முயற்சிகள் இருந்தபோதிலும் சம்பந்தப்பட்ட பெர்சத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தங்கள் இருக்கைகளை அகற்றுவதற்கு நாடாளுமன்ற விதிமுறைகள் மற்றும் கூட்டாட்சி அரசியலமைப்பு வழங்கவில்லை என்று அவர் கூறினார். பெர்சத்துவின் தலைவர்களில் ஒருவர் முன்பு அம்னோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பெர்சத்து அழைத்துச் சென்றதால், பெர்சாத்து அதன் சொந்த மருந்தை சுவைப்பது போல் தெரிகிறது என்றார்.

இது பெர்சத்து அரசியலமைப்பின் 10 வது பிரிவின் திருத்தத்தைத் தொடர்ந்து, ஒரு சிறப்புக் கட்சி பொதுக் கூட்டத்தில் அங்கீகரிக்கப்பட்டது, பெர்சாட்டுவின் உத்தரவு அல்லது நிலைப்பாட்டிற்கு முரணான ஆதரவை உறுதியளிக்கும் எந்தவொரு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதியின் உறுப்பினர்களையும் உடனடியாக அகற்ற வேண்டும்.

பெர்சத்து தலைவர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கூறுகையில், இந்த திருத்தம் தொடர்பான அறிக்கையை சங்கங்கள் பதிவாளருக்கு (ROS) கட்சி அனுப்பும் என்றும் ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டால் அது உடனடியாக அமலுக்கு வரும் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here