சாலை விபத்தில் தந்தை ஜோசப் மரணம்: 3 பிள்ளைகள் காயம்

சிபு: செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 5) ஜாலான் துங்கு அப்துல் ரஹ்மானின் வாகனம் சறுக்கி மரத்தில் மோதியதில் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார் மற்றும் அவரது மூன்று குழந்தைகள் காயமடைந்தனர். இறந்தவர் ஜோசப் துவா லாரன்ஸ் (35) என அடையாளம் காணப்பட்டதாக சிபு மண்டலம் 4 தீயணைப்புத் தலைவர் ஆண்டி அலி தெரிவித்தார்.

நான்கு முதல் 12 வயது வரை உள்ள குழந்தைகள் சிபு மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். காலை 10.30 மணியளவில் எங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது, உடனடியாக ஒரு குழுவை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பினோம் என்று அவர் கூறினார்.

அந்த இடத்தில், நான்கு சக்கர வாகனம் சாலையோரம் இருந்த மரத்தில் மோதியதைக் கண்டனர். இடிபாடுகளில் இருந்து பாதிக்கப்பட்டவர்களை மீட்க தீயணைப்பு வீரர்கள் ஹைட்ராலிக் மீட்பு கருவிகள் மற்றும் ஒரு வின்ச் பயன்படுத்தியதாக ஆண்டி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here