பினாங்கு பாலத்தின் தடுப்பில் மோதி இளைஞர் பலி

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு பாலத்தில் கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து தடுப்பில் மோதிய விபத்தில் ஓய்வு பெற்ற காவலரின் மகன் உயிரிழந்தார். முகமது ஃபஸ்ரி முகமட் ரோஸ்லி 28, சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டார் மற்றும் அவரது காரின் முன் இருக்கையில் KM3.2 இல் பிறை நோக்கிச் செல்லும் பாலத்தில் சிக்கிக்கொண்டார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 5) நள்ளிரவு 12.20 மணியளவில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு அழைப்பு வந்தது. மேலும் பிறை நிலையத்தில் இருந்து எட்டு தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர். சிக்கலில் சிக்கிய பாதிக்கப்பட்டவரை மீட்க சிறப்பு மீட்புக் கருவிகளைக் கொண்ட பணியாளர்களுக்கு நடவடிக்கைத் தளபதி உத்தரவிட்டார்” என்று திணைக்களம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவர் நள்ளிரவு 12.44 மணியளவில் வெளியே கொண்டு வரப்பட்டதாகவும், சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகளால் சம்பவ இடத்திலேயே அவர் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டதாகவும் அது கூறியது. வழக்கு காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது மற்றும் நடவடிக்கை அதிகாலை 1.21 மணிக்கு முடிந்தது என்று அந்த அறிக்கையில் மேலும் கூறப்பட்டுள்ளது. முகமது ஃபஸ்ரியின் தந்தை பாலேக் புலாவ் போலீஸ் தலைமையகத்தில் 30 ஆண்டுகள் பணியாற்றி ஓய்வு பெற்றதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here