கம்போங் இந்தியா செட்டில்மென்ட்டில் தீ: உயிரை காப்பாற்றி கொள்ள சாலைக்கு ஓடிய குடியிருப்பாளர்கள்

கோலாலம்பூர்: செவ்வாய்கிழமை (மார்ச் 12) இரவு 9.45 மணியளவில் கம்போங் பாண்டானில் உள்ள கம்போங் இந்தியா செட்டில்மென்ட்டில் குறைந்தது ஐந்து வீடுகள் தீயில் அழிந்தன. தீயினால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பாதுகாப்பிற்காக பிரதான சாலைக்கு ஓட வேண்டியிருந்தது. அவர்களில் ஒருவரான எஸ் துளசி, தனது சமையலறையில் இருந்து தீப்பிழம்புகளைப் பார்த்தபோது தனது வீடு தீப்பற்றி எரிவதை உணர்ந்ததாகவும், விரைந்து வந்து தனது குடும்பத்தினருக்குத் தகவல் தெரிவித்ததாகவும் கூறினார்.

தீ விபத்து ஏற்பட்ட போது நாங்கள் ஏழு பேர் வீட்டில் இருந்தோம், எங்களால் எதையும் காப்பாற்ற முடியவில்லை. நான் என்னை மட்டுமே காப்பாற்ற நினைத்தேன். அடையாள அட்டைகள், உடைகள், முக்கிய ஆவணங்கள், அனைத்தும் தீயில் எரிந்து நாசமானது. நானும் எனது குடும்பமும் முற்றிலும் ஆதரவற்ற நிலையில் உள்ளோம் என்று தீ விபத்து நடந்த இடத்தில் பெர்னாமாவைச் சந்தித்தபோது அவர் கூறினார். பெர்னாமாவின் சோதனைகள் தீயினால் குறைந்தது ஐந்து வீடுகள் அழிந்துவிட்டன. மேலும் 10 தீயினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. இது அணைக்க உதவ நான்கு தீயணைப்பு இயந்திரங்கள் மற்றும் மூன்று டேங்கர் லோரிகள் அனுப்பப்பட்டன.

தீ விபத்தை நேரில் பார்த்த ஏ.அனுரதா, தீக்கு அருகில் வீடு திரும்பிக் கொண்டிருந்தபோது தீப்பற்றி எரிவதைக் கண்டார். நான் தீயைப் பார்க்க நிறுத்தினேன், வீடுகள் நெருக்கமாக இருந்ததால் அது வேகமாகப் பரவுவதை கவனித்தேன் என்று அவர் கூறினார். மற்றொரு நேரில் பார்த்த சாட்சியான கே சரவணக்குமார் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட பலர் தங்களைக் காப்பாற்றிக் கொள்ள ஓடுவதைக் கண்டதாகவும், அவர்களில் சிலர் மட்டுமே தங்கள் உடைமைகளை எடுக்க முடிந்தது என்றும் கூறினார். தீ பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கைக்காக பெர்னாமா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையை அணுகியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here