கோழி இறைச்சி, சமையல் எண்ணெய் விலை முன்பை விட குறைந்திருக்கிறது: பிரதமர்

புத்ராஜெயா: கோழி, முட்டை மற்றும் சமையல் எண்ணெய் போன்ற அத்தியாவசிய பொருட்களின் தற்போதைய விலை முந்தைய நிர்வாகத்தின் கீழ் இருந்ததை விட குறைவாகவும் நிலையானதாகவும் உள்ளது என்று டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறுகிறார். ஆனாலும், மக்களின் வாழ்க்கைச் செலவைக் குறைக்க மடானி அரசு எதையும் செய்யவில்லை என விமர்சிக்கும் தரப்பினர் இன்னும் இருக்கிறார்கள் என்று பிரதமர் கூறினார்.

2021 மற்றும் 2022 ஆம் ஆண்டுகளில், கோழியின் விலை RM13 (ஒரு கிலோ) என்பதை மறந்துவிடாதீர்கள். இப்போது அது மிகவும் குறைவாக உள்ளது. ஒரு கிலோ RM9 முதல் RM9.50 வரை. எதிர்க்கட்சியினர் நினைக்கிறார்கள், அவர்கள் பொறுப்பில் இருந்தபோது (அரசாங்கத்தை நிர்வகிப்பது), 5 கிலோ சமையல் எண்ணெய்யின் விலை 45 முதல் 50 ரிங்கிட் வரை இருந்தது. இப்போது அது 27 ரிங்கிட் ஆகும்.

திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 1) பிரதமர் துறை ஊழியர்களுடனான மாதாந்திர பேரவையில் நிதியமைச்சருமான அன்வார் இதனைத் தெரிவித்தார். மேலும், துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ ஃபாடில்லா யூசோப், அரசின் தலைமைச் செயலாளர் டான்ஸ்ரீ முகமட் ஸுகி அலி மற்றும் பொதுச் சேவைத் துறை இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோஸ்ரீ வான் அகமட் தஹ்லான் அப்துல் அஜிஸ் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here