தனது முன்னாள் மனைவியை காயப்படுத்தியதாக டத்தோ மீது குற்றச்சாட்டு

கோத்த கினபாலுவில் கடந்த ஆண்டு தனது பிரிந்த மனைவிக்கு காயம் ஏற்படுத்தியதாக மூத்த அரசு ஊழியர் ஒருவர் இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

சபா இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகத்தின் நிரந்தர செயலாளர் டத்தோ மன்சூர் அசுன் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 3) மாஜிஸ்திரேட் ஸ்டெபானி ஷெரான் அபி முன் குற்றமற்றவர் என்று ஒப்புக்கொண்டார். அவர் தனது மனைவி டத்தோ கலினா வோங் கா யீ (31) க்கு தானாக முன்வந்து காயம் ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றச்சாட்டின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஜூலை 18 ஆம் தேதி அதிகாலை 1 மணியளவில் இங்கு நகருக்கு அருகிலுள்ள தாமான் கிங்பிஷர் 2 இல் உள்ள ஒரு வீட்டில் வோங்கை காயப்படுத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது. ஸ்டெபானி ஒரு நபர் ஜாமீனுடன் RM1,000 ஜாமீன் நிர்ணயித்தார் மற்றும் அடுத்த குறிப்புக்காக ஏப்ரல் 17 அன்று நிர்ணயிக்கப்பட்டார். மன்சூர் சார்பில் லூக் ரெஸ்ஸா பலாங்கும், துணை அரசு வக்கீல் முகமட் பத்ரிசியா குஸ்ரியும் வழக்கு தொடர்ந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here