சாலை பந்தயத்தில் ஈடுபட்ட 6 பேர் இஸ்கந்தர் புத்ரியில் கைது

இஸ்கந்தர் புத்ரி மெடினி உத்தாமா நெடுஞ்சாலையில் நடத்தப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின் போது இரண்டு வெளிநாட்டவர்கள் உட்பட 6 பேர் சாலை பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதற்காக கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

அதன் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையால் நடத்தப்பட்ட Ops Samseng Jalanan இன் போது சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக Iskandar Puteri OCPD Asst Comm எம். குமரேசன் கூறினார்.

சனிக்கிழமை (மே 18) இரவு 11 மணி முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 19) காலை 5 மணி வரை சோதனை நடைபெற்றது. காவல்துறையினரால் சேகரிக்கப்பட்ட கண்காணிப்பு மற்றும் தகவல்களின் அடிப்படையில் இடம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. இது சாலை பந்தயத்திற்கான முக்கிய இடம் என்று அறியப்படுகிறது.

ஒவ்வொரு வார இறுதியிலும் பந்தயங்களை ஏற்பாடு செய்கிறார்கள். இது அதிக சத்தத்துடன் சுற்றுப்புறத்திற்கு தொந்தரவை ஏற்படுத்துவதோடு மற்ற சாலை பயனர்களுக்கு பாதுகாப்பு ஆபத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

இந்த நடவடிக்கையின் போது இரண்டு வெளிநாட்டு ஆண்கள் உட்பட 17 மற்றும் 27 வயதுடைய ஆறு பேரை நாங்கள் கைது செய்தோம் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அஜாக்கிரதையாகவும், அபாயகரமாகவும் வாகனம் ஓட்டியதற்காக சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் பிரிவு 42இன் கீழ் ஆறு வாகனங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் பிரிவு 64 இன் கீழ் 30 கார்களை அவற்றின் வெளியேற்றக் குழாய்கள் மற்றும் இயந்திரங்களை மாற்றியமைத்ததற்காக நாங்கள் பறிமுதல் செய்துள்ளோம். பல்வேறு போக்குவரத்து விதிமீறல்களுக்காக மொத்தம் 48 சம்மன்களும் அனுப்பப்பட்டுள்ளன என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here