ஜாலான் புக்கிட் பிந்தாங்கில் எலக்ட்ரிக் ஸ்கூட்டர் ஓட்டியவர்கள் தொடர்பில் விசாரணை ஆவணம் திறக்கப்பட்டுள்ளது

கோலாலம்பூர்: ஜாலான் புக்கிட் பிந்தாங்கில் எலக்ட்ரிக் ஸ்கூட்டரில் பயணித்த வெளிநாட்டவர்கள் என நம்பப்படும் இரு நபர்கள் தொடர்பான வைரல் வழக்கை போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.  கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து அமலாக்க மற்றும் புலனாய்வுத் துறையின் (JSPT) தலைமை உதவி ஆணையர் ஶ்ரீபுதீன் முகமட் சலே சினார் ஹரியனிடம் வைரலான வீடியோ திங்களன்று அதிகாரிகளால் கண்டறியப்பட்டது.

பொது சாலையில் மின்சார ஸ்கூட்டரை ஓட்டிச் செல்லும் தம்பதியினரின் செயல்கள் தங்களுக்கு அல்லது பிற சாலைப் பயனாளர்களுக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இந்த கட்டத்தில், சம்பவத்தின் சரியான தேதி மற்றும் நேரத்தை உறுதிப்படுத்த எந்த தரப்பினரிடமிருந்தும் அல்லது சாட்சிகளிடமிருந்தும் போலீஸ் புகார்கள் எதுவும் பெறப்படவில்லை என்று அவர் திங்களன்று மலாய் நாளிதழால் மேற்கோள் காட்டினார்.

சம்பந்தப்பட்ட தம்பதிகளின் அடையாளம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். மேலும் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன.மேலும் இந்த வழக்கு பிரிவு 3(1) P U (A) 453/2021 இன் கீழ் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. 15 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், வெளிநாட்டவர்கள் என்று நம்பப்படும் இரண்டு நபர்கள், மற்றொரு பாதையை கடக்க முயலும் போது ​​வாகனப் பாதையில் மின்சார ஸ்கூட்டரை ஓட்டிச் செல்வதைக் காண முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here