விஷ உணவு உண்டதால் 17 மற்றும் 2 வயது சிறுமி உயிரிழந்தனரா? போலீஸ் விசாரணை

பெட்டாலிங் ஜெயா: உணவில் விஷம் கலந்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் 17 வயது, இரண்டு வயது சிறுமியும் இறந்தது தொடர்பில் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். கோம்பாக் காவல்துறைத் தலைவர் நூர் அரிபின் நசீர் ஒரு அறிக்கையில், இந்தச் சம்பவங்கள் குறித்து காவல்துறைக்கு நேற்று புகார் கிடைத்ததாகக் கூறினார்.

கடந்த வெள்ளிக்கிழமை பள்ளி நிகழ்ச்சியில் இருந்து  வீட்டிற்கு கொண்டு வந்த உணவை சாப்பிட்ட உள்ளூர் இளைஞன் முதல் வழக்கு என்று அவர் கூறினார். உணவு சாப்பிட்ட பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் அவரது பெற்றோர் இருவருக்கும் வயிற்றுப்போக்கு ஏற்பட்டது அரிஃபின் மேலும் கூறினார். நேற்று மதியம் 1.30 மணியளவில் அவர்  சுயநினைவை இழந்ததாகவும் அவசர சிகிச்சைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் அங்கு மருத்துவ அதிகாரி இறந்துவிட்டதாக அறிவித்தார்.

இரண்டாவது வழக்கின் விசாரணையில் இரண்டு வயது சிறுமி, வெள்ளிக்கிழமை பள்ளி ஒன்றில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் இருந்து பாதுகாவலரான அவரது தந்தை வீட்டிற்கு கொண்டு வந்த உணவை சாப்பிட்டது தெரியவந்தது. திங்கள்கிழமை, சிறுமியின் தாய் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு காய்ச்சல், வயிற்றுப்போக்கு மற்றும் வாந்தி இருப்பதைக் கண்டார். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய் அவளை சிகிச்சைக்காக செலயாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றபோது பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. உயிரிழந்த இருவரின் உடல்களும் செலாயாங் மருத்துவமனையின் தடயவியல் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here